`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

ภาพ thailand ghost เหยียบย่างเข้าแผนที่ใหม่

laynos's Photo laynos 11 Jul 2007

map ใหม่จากการโหลดเสีย Microsoft point 800 point

Posted ImagePosted Image

ภาพลับสุดยอดไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน แอบถ่าย Sillycabon โดนขึง

ท่าทางคงมีความสุขมาก อิอิ ใครเป็นใครดูกันเอาเองนะ ออกแนวพิศดารด้วย :her

mustang's Photo mustang 11 Jul 2007

ท่าตายในฉากใหม่ ดูกันเองครับ

osxbox360's Photo osxbox360 11 Jul 2007

โอ้โห ภาพสวยออกมาสุดๆ

1.ฉากแรกน้ำตก ยืนเทห์ สวยมากๆ
2.ฉากที่สอง มีหิมะ แล้วมีพระจันทร์ เต็มดวงแล้วมี คนยืนบนหน้าผา สวยงามเหมือนคืนหมาหอนเลย
3.แอ๊คชั่นอยู่ที่บังเกอร์ อีกด่านที่น่าเล่น ครับ
4.ฉากคล้ายกับเมืองเก่าญี่ปุ่น เล่นไปดูบรรยากาศ ไป จนลืมยิงเลย ภาพสวยครับ มีหิ่งห้อยใต้ต้นไม้ด้วย detail ละเอียดมาก ขนาดผมยิงปืนลูกระเบิดควันขึ้นท้องฟ้า มันยังแสดง ให้เห็น ลูกระเบิดควันแตกบนท้องฟ้า แล้วตกลงมาเป็นเส้น ควันเลย เยี่ยม
5.ฉากนี้แคบและเล็กที่สุด แถมบังคับทางเดินให้มาเจอกัน ง่ายๆ แล้วยังมีแบบเนินหิน ที่ผุบโผล่ดีด้วย
6.ฉากนี้เก็ก สุดๆ

ภาพสุดท้าย อันนี้ จ๊อบ sillycabon ยอมให้ท่านประธานและ ท่านรอง แต่โดยดี ครับ ขึงหมู่ แต่คนที่ต่อคิวข้างหลังจากผม คือพี่เป็ด กับ พี่หมี นะดิ

mustang's Photo mustang 11 Jul 2007

อีกหนึ่งรูปครับ แต่ของผมกล้องมือถือ model SAGEM myX8 ครับ ดูอาจมันชัดครับก็ขอโทษด้วย :her

sillycabon's Photo sillycabon 11 Jul 2007

โดนลูกดอกยาสลบของพี่สิทธิ์ BUUJEE เข้าไปครับ เรื่องมีอยู่ว่า....พี่สิทธิ์ BUUJEE กับพวกพี่ๆชาว Thailand Ghost เค้ามาขอผม ตู๊ดดดด แต่ผมตอบปฏิเสธ พี่สิทธิ์ BUUJEE เค้าไม่พอใจ เค้าเลยยิงลูกดอกยาสลบใส่ผมเลยครับ จากนั้นผมก็จำอะไรไม่ได้อีกเลย :cry

พอรู้สึกตัวขึ้นมาอีกทีก็รู้สึกแสบๆตูด ไม่เข้าใจว่าเป็นอะไร พอเปิดคอมฯเข้าบอร์ดจึงรู้ว่าโดน ตู๊ดดดด.........ไม่จริงงงงงง :cry2

BUUJEE TLG's Photo BUUJEE TLG 11 Jul 2007

View Postsillycabon, on Jul 11 2007, 01:09 PM, said:

โดนลูกดอกยาสลบของพี่สิทธิ์ BUUJEE เข้าไปครับ เรื่องมีอยู่ว่า....พี่สิทธิ์ BUUJEE กับพวกพี่ๆชาว Thailand Ghost เค้ามาขอผม ตู๊ดดดด แต่ผมตอบปฏิเสธ พี่สิทธิ์ BUUJEE เค้าไม่พอใจ เค้าเลยยิงลูกดอกยาสลบใส่ผมเลยครับ จากนั้นผมก็จำอะไรไม่ได้อีกเลย :cry

พอรู้สึกตัวขึ้นมาอีกทีก็รู้สึกแสบๆตูด ไม่เข้าใจว่าเป็นอะไร พอเปิดคอมฯเข้าบอร์ดจึงรู้ว่าโดน ตู๊ดดดด.........ไม่จริงงงงงง :cry2
:ah โธ่อจ็อปพี่ถูกบังคับ ถ้าไม่ทำจอปคนแรก พวกที่เหลือจะไม่ยอมโอนเงินพี่ อ่าวแล้วจอปไม่รู้สึกเค็มๆ ที่ปากบ้างรึ เพราะภาพหลังจากนี้เห็นคุณพี่เป็ด หมี ออสปลดอะไรซักอย่างแถวเข็มขัดออกมา แต่พี่ไม่สามารถบอกได้ เดี๋ยวโดนชักดาบ :cry2

View Postsillycabon, on Jul 11 2007, 01:09 PM, said:

:angry ที่แสบตูดนี่เพราะอึแล้วไม่เช็ดก้นรึปล่าวน้อง อาบน้ำก็ไม่ค่อยจะอาบ อย่ามาโทษคนอื่นน้อง :mad

osxbox360's Photo osxbox360 11 Jul 2007

:555

OHM360 เห็นแบบนี้ แล้ว จะกล้ามาช่วยจ๊อบ sillycabon หรือเปล่า น้า

ปล่อยให้โดนขึงคนเดียว

:555 เพลีย เลย

sillycabon's Photo sillycabon 11 Jul 2007

เมื่อคืนพวกพี่ๆทำผมแล้วนะ คืนนี้อย่าลืมให้ผมทำบ้างล่ะ :aha:

View PostBUUJEE TLG, on Jul 11 2007, 01:50 PM, said:

:angry ที่แสบตูดนี่เพราะอึแล้วไม่เช็ดก้นรึปล่าวน้อง อาบน้ำก็ไม่ค่อยจะอาบ อย่ามาโทษคนอื่นน้อง :mad
ดูในรูป คงเป็นเพราะลิ้นของพวกพี่ๆมันสากมากกว่ามั้ง เลียจนตูดผมถลอกเลย อิอิ :aha:

View Postosxbox360, on Jul 11 2007, 02:49 PM, said:

OHM360 เห็นแบบนี้ แล้ว จะกล้ามาช่วยจ๊อบ sillycabon หรือเปล่า น้า

ปล่อยให้โดนขึงคนเดียว
:555 เพลีย เลย
โอ้ย....โอมไม่ต้องมาหรอก เพราะกลับมาก็คงไม่มีใครเหลือให้ยิงแล้ว เพราะเดี๋ยวคืนนี้พวกพี่ๆเค้าก็ตายเรียบหมดแล้วล่ะ :eiei

เราคนเดียวก็เหลือเฟือแล้ว ไม่ต้องถึงมือโอมหรอก จีบหญิงที่มหาลัยให้สบายใจเถอะ ไม่ต้องเป็นห่วง:explain

hamtaro's Photo hamtaro 11 Jul 2007

ใครแกล้งน้องเม่นเดี๋ยวจะไปแก้แค้น :angry
เอ่อกลับไปศุกร์สงสัยจะโดนแกล้งแน่เลย ไม่ได้ศึกษา map ก่อน

ขอ headquarter ได้ไหมเพ่ :aha:

View Posthamtaro, on Jul 11 2007, 03:24 PM, said:

ใครแกล้งน้องเม่นเดี๋ยวจะไปแก้แค้น :angry
ซาบซึ้ง :numairu:

หมั่นไส้

laynos's Photo laynos 11 Jul 2007

โธ่...เสียความบริสุทธ์เสียแล้วจ็อบ :cry2
โดนไป 4 ดอกแถมท่าพิศดารด้วย แหล่มเลย :her

View Postlaynos, on Jul 11 2007, 04:49 PM, said:

โธ่...เสียความบริสุทธ์เสียแล้วจ็อบ :cry2
โดนไป 4 ดอกแถมท่าพิศดารด้วย แหล่มเลย :her
อ่านะ :her

พี่บอลล่ะก็...ให้แท็คของ GRAW2 มาอย่างเดียวเอง แล้ว FORZA2 ล่ะ :eiei

BUUJEE TLG's Photo BUUJEE TLG 11 Jul 2007

View Postsillycabon, on Jul 11 2007, 03:28 PM, said:

ซาบซึ้ง :numairu:
:mad อ๊วกแตกวะเสียดายข้าวมื้อเย็น ตอนนี้ทำเป็นพูดเก่งแต่วันเจอกันหลานโอมนั่งก้มหน้ากัมตาทั้งงานเลยนะครับพี่น้อง

pee-fkz's Photo pee-fkz 12 Jul 2007

:eiei :eiei
Edited by pee-fkz, 12 July 2007 - 02:47 AM.

hamtaro's Photo hamtaro 12 Jul 2007

View PostBUUJEE TLG, on Jul 11 2007, 06:36 PM, said:

:mad อ๊วกแตกวะเสียดายข้าวมื้อเย็น ตอนนี้ทำเป็นพูดเก่งแต่วันเจอกันหลานโอมนั่งก้มหน้ากัมตาทั้งงานเลยนะครับพี่น้อง
พอดีเกิดอาการช๊อคตอนเจอเล็กน้อยเพราะมีคนนึงรูปที่เคยเห็นตัวใหญ่เท่ห์ถ่ายรูปคู่กะสาวบ่อยๆ แต่ทำไมตัวจริงดูเป็นนักเที่ยวผอมดูเหมือนคนกินเหล้าหนักเมามาเชียว แต่ช่วงกลางๆในงานผมก็พูดเยอะน้า ไม่อยากซ่าต่อหน้าผู้ใหญ่มันไม่ดีเข้าสังคมกับคนอายุมากว่าผมเกือบจะเท่าตัวของอายุผมอีกทั้งผมอายุน้อยที่สุดในงานผมต้องสุภาพครับเพราะไม่อยากให้พี่ๆลงุๆๆรู้สึกไม่ดีกับผม และผมก็นับถือพี่ๆและลุงๆทุกคนด้วยแต่ในเกมผมถ่อยว่าคนโน้นเยาะเย้ยคนนี้เต็มที่
แต่เจอตอนแรกมันพูดไม่ออกจริงๆช็อคอะ ขอเวลาตั้งตัวทำใจครึ่งชั่วโมงแรกที่เจอ :jark
Edited by hamtaro, 12 July 2007 - 04:33 AM.

sillycabon's Photo sillycabon 12 Jul 2007

View Posthamtaro, on Jul 12 2007, 04:15 AM, said:

ไม่อยากซ่าต่อหน้าผู้ใหญ่มันไม่ดีเข้าสังคมกับคนอายุมากว่าผมเกือบจะเท่าตัวของอายุผ
มอีกทั้งผมอายุน้อยที่สุดในงานผมต้องสุภาพครับเพราะไม่อยากให้พี่ๆลงุๆๆรู้สึกไม่ดีก

บผม :jark
เชื่อครับ โอมมารุ นายจะว่าอะไรเราก็เชื่อ จริงๆนะ :aha:

hamtaro's Photo hamtaro 12 Jul 2007

View Postsillycabon, on Jul 12 2007, 05:20 PM, said:

เชื่อครับ โอมมารุ นายจะว่าอะไรเราก็เชื่อ จริงๆนะ :aha:
เชื่อก็ดีแล้วเพราะผมเป็นคนดีที่ซู้ด :numairu:

guest_james's Photo guest_james 12 Jul 2007

เล่นไม่ได้เลย ได้ power brick มาแล้ว เครื่องดันแดงแจ๋ โหลด map ใหม่ไมได้อีก :cry