`

Jump to content

ภาพลับของหน่วยbravo thailand ghost โดนขึง

53 replies to this topic

#41 BUUJEE TLG

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 06 July 2007 - 06:40 PM

View Postclassic, on Jul 6 2007, 04:16 PM, said:

อ่อนไม่อ่อน ก็ลูกสองคนแล้ว :555
น้ำหน้าอย่างคุณ (โคตรเกย์) จะมีปัญญาหรอ :555 วันๆ เล่นแต่ข้างหลัง (ตูดชาวบ้าน) :eiei มันเหม็นโว้ย :mad
ปล. แน่จริงไปเจอกันใน GOW, BF2 สิ จะขึงให้เป็นขันทีเลย อิอิ :eiei :aha: (ช่วยไม่ได้ GRAW2 gameplay มันห่วยแตก :ohno )
เมื่อก่อนผมเคยเล่นGOWและBTF มีทั้งแพ้มีทั้งชนะแต่เวลาผมแพ้ผมไม่เคยที่จะไปว่าว่าเกมเพลย์มันห่วยหรือมันไม่ดี แต่ผมจะพูดกับตัวเองหรือกับเพื่อนที่สนิท ว่าเราไม่มีความตั้งใจที่จะเล่นเกมส์นี้หรือเปล่า เราสู้คนที่เล่นประจำไม่ได้ เพราะเขาเล่นบ่อยเล่นเกือบทุกวัน ผมจึงพูดกับเพื่อนไทยแลนด์โกสว่าพวกนั้นเก่งจริง ๆ เราคงสู้ไม่ได้ ไม่เคยคิดที่จะไปว่าเกมส์เพลย์มันห่วยมันไม่ดี เพราะเราต้องเคารพในสิทธ์ของคนอื่น เพราะฉะนั้นหยุดเถอะครับ หยุดใส่ร้ายคนอื่นหรือเกมส์อื่นที่เราไม่ตั้งใจเล่นดีกว่า เพราะในวันข้างหน้าพวกเราอาจต้องมาเล่นเกมส์อื่นๆอีก :love

#42 pee-fkz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 06 July 2007 - 06:57 PM

View PostBUUJEE TLG, on Jul 6 2007, 06:40 PM, said:

เมื่อก่อนผมเคยเล่นGOWและBTF มีทั้งแพ้มีทั้งชนะแต่เวลาผมแพ้ผมไม่เคยที่จะไปว่าว่าเกมเพลย์มันห่วยหรือมันไม่ดี แต่ผมจะพูดกับตัวเองหรือกับเพื่อนที่สนิท ว่าเราไม่มีความตั้งใจที่จะเล่นเกมส์นี้หรือเปล่า เราสู้คนที่เล่นประจำไม่ได้ เพราะเขาเล่นบ่อยเล่นเกือบทุกวัน ผมจึงพูดกับเพื่อนไทยแลนด์โกสว่าพวกนั้นเก่งจริง ๆ เราคงสู้ไม่ได้ ไม่เคยคิดที่จะไปว่าเกมส์เพลย์มันห่วยมันไม่ดี เพราะเราต้องเคารพในสิทธ์ของคนอื่น เพราะฉะนั้นหยุดเถอะครับ หยุดใส่ร้ายคนอื่นหรือเกมส์อื่นที่เราไม่ตั้งใจเล่นดีกว่า เพราะในวันข้างหน้าพวกเราอาจต้องมาเล่นเกมส์อื่นๆอีก :love

อยากเล่นอ่าา แต่ช่วงนี้เล่นแท้ จนเรย
:kanoiyom :kanoiyom :kanoiyom

#43 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

• Royal Executive Members

Posted 06 July 2007 - 08:06 PM

View PostBUUJEE TLG, on Jul 6 2007, 06:40 PM, said:

เห็นด้วยครับพี่สิทธิ์ :kanoiyom

#44 laynos

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 07 July 2007 - 01:42 AM

สงสัยผมต้องทำเป็นหนังอีกแล้วละ :getout

#45 classic

เกมส์ยิงกันออนไลน์เท่านั้นที่โดนใจ!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:COD: Modern Warfare series
    Battlefield series

Posted 07 July 2007 - 03:14 PM

ขออภัยที่พูดตรงกับใจไปนิด :kanoiyom (ก็เจ้าพี พูดแบบเกย์มากๆ ใส่ผม ก็ต้องพูดเกย์ๆ กลับไปบ้าง :mad :eiei )

ผมไม่ได้อคติกับผู้เล่นเกมส์ GRAW2 นะ แต่อคติกับ gameplay ของเกมส์นี้ต่างหาก หากจะห้ามไม่ให้พูดถึง ก็ไม่เป็นไร ไม่พูดก็ได้ :ohno

โอเค เอาเป็นว่าต่อไปผมจะไม่พูดถึงเรื่อง gameplay ของ GRAW2 อีก (ผมไม่จำเป็นต้องพูดถึงเกมส์นี้อีกต่อไป เนื่องจากขายแผ่นทิ้งหมดแล้วทั้ง 2 ภาค :shame :sabai )

#46 BUUJEE TLG

Posted 07 July 2007 - 06:25 PM

View Postsillycabon, on Jul 6 2007, 08:06 PM, said:

เห็นด้วยครับพี่สิทธิ์ :kanoiyom
พี่เชื่อจอปได้ไหมนี่ :ohmygod

#47 sillycabon

Posted 07 July 2007 - 10:36 PM

View PostBUUJEE TLG, on Jul 7 2007, 06:25 PM, said:

พี่เชื่อจอปได้ไหมนี่ :ohmygod
เชื่อใจได้สิ เชื่อใจได้ยิ่งกว่าใครๆ จริงๆนะ :eiei

#48 BUUJEE TLG

Posted 08 July 2007 - 06:44 PM

View Postsillycabon, on Jul 7 2007, 10:36 PM, said:

เชื่อใจได้สิ เชื่อใจได้ยิ่งกว่าใครๆ จริงๆนะ :eiei
:love จะยอมไว้ใจน้องจอปอีกสักครั้งนะเด็กโง่

#49 adisakaoo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 08 July 2007 - 10:48 PM

View Postabominog, on Jul 4 2007, 11:56 AM, said:

โดนขึงเป็นเรื่องธรรมชาติ โดนเคมอเป็นเรื่องปกติ โดนsniperเป็นเรื่องธรรมดา โดนตุ๋ยเป็นเรื่องถนัด แต่โดนแบนซิ เป็นเรื่องเศร้าแต่เล่าแล้วขำ :555
ผมช่วงนี้คงไม่ค่อยได้ไปแจมด้วยเท่าไรหน่ะครับ เพราะหน่วยรบสีแสบตาต่าง ๆ เริ่มเข้าห้องสีรุ้งเยอะขึ้น อีกทั้ง map ใหม่ก็ออกมาอีก แต่ ผมไม่ลืม thailand ghost แน่นอน จะขอเป็นสมาชิคจนกว่าจะไม่มีแรงเล่นหล่ะครับ

โดนขึงเป็นเรื่องธรรมชาติ โดนเคมอเป็นเรื่องปกติ โดนsniperเป็นเรื่องธรรมดา โดนตุ๋ยเป็นเรื่องถนัด แต่โดนหญิงหักอกนี่สิ มันน่าเจ็บใจ
ว่าแล้วก็ไปเที่ยวอ่างซ้า

#50 osxbox360

THAILAND GHOST

Posted 09 July 2007 - 09:41 AM

อ้าว จบแล้วหรอ ดีจัง

เข้ามาช้าไปหน่อย เฮ้อ

แต่ก็ดีครับ เป็นเพื่อนกันเข้าใว้ครับ เพราะ ความขัดแย้งในสังคมก็มีเยอะขึ้นทุกวันแล้ว อย่ามามีใน สังคมเล็กๆ ของเกมส์เราเลย ครับ เครียดเรื่อง แดงกะแบนก็พอมากแล้ว

ยังงัยก็โตๆ กันแล้ว อย่าเป็นตัวอย่างที่ไม่ดี ให้ น้อง ๆครับ มีไร ก็ช่วยกันไปครั บยังงัย เกมส์หน้า ก็ต้องมาเล่นกันอีก

:bye

จบข่าว

ภาคหน้าจะมีใครมาอคติกับเราอีกนะ อิอิ

#51 laynos

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 09 July 2007 - 09:51 AM

จบลงด้วยดี และจะไม่มีการพูดถึงอีกครับ :explain

#52 sillycabon

Posted 09 July 2007 - 03:58 PM

View PostBUUJEE TLG, on Jul 8 2007, 06:44 PM, said:

:love จะยอมไว้ใจน้องจอปอีกสักครั้งนะเด็กโง่
:eiei ดีครับ หึหึหึ

#53 BUUJEE TLG

Posted 09 July 2007 - 07:05 PM

View Postsillycabon, on Jul 7 2007, 10:36 PM, said:

:blur ยิ่งย้ำยิ่งไม่เชื่อคนอย่างนี้

#54 BUUJEE TLG

Posted 09 July 2007 - 07:39 PM

View Postadisakaoo, on Jul 8 2007, 10:48 PM, said:

โดนขึงเป็นเรื่องธรรมชาติ โดนเคมอเป็นเรื่องปกติ โดนsniperเป็นเรื่องธรรมดา โดนตุ๋ยเป็นเรื่องถนัด แต่โดนหญิงหักอกนี่สิ มันน่าเจ็บใจ
ว่าแล้วก็ไปเที่ยวอ่างซ้ากุd
:jark ต้องอ่างกระทะทองแดงอย่างที่คุณออสเที่ยวซิครับ คุก คุก