`

Jump to content

จดหมายถึง sillycabon

26 replies to this topic

#21 laynos

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 29 June 2007 - 09:54 AM

จริงๅแล้ว Thailand ghost ก็เล่นกันหลายคนนะ อายุเลยเลขสามนี่ไม่ต่ำกว่า5คน ที่ว่า ghost พูดไม่เพราะนี่ผมว่ามันไม่ยุติธรรมนะ คนที่ไม่รู้ไม่เห็นด้วยและเป็นคนดีๆก็พาลโดนไปด้วย :um

#22 mustang

***จงทำดีเพื่อพ่อหลวงของเรา***

• High Royal Executive Members

Posted 29 June 2007 - 10:22 AM

จริงๅแล้ว Thailand ghost ก็เล่นกันหลายคนนะ อายุเลยเลขสามนี่ไม่ต่ำกว่า5คน ที่ว่า ghost พูดไม่เพราะนี่ผมว่ามันไม่ยุติธรรมนะ คนที่ไม่รู้ไม่เห็นด้วยและเป็นคนดีๆก็พาลโดนไปด้วย

ไอ้น้องชาย ลืมพี่ไปได้ไง เลข 4แล้วน่ะ :555

#23 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

Posted 29 June 2007 - 12:28 PM

]]' date='Jun 29 2007, 02:00 AM' post='479659']
แหงะ ล้อเล่นอ่ะ :cry :jark
ขอโทษTLG ด้วยนะคับ ผมผิดไปแล้ว :kanoiyom :ohno
น่ารักมาก ให้อภัยครับ พีคุง จุ๊บๆ :love

View Postauhibs, on Jun 28 2007, 09:06 PM, said:

อย่าปรองดองกัน
อะไรเนี่ย ตาอู๋ เดี๋ยวเอารถใน FORZA2 ไล่เหยียบซะดีมั้ยเนี่ย:angry

#24 BUUJEE TLG

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 01 July 2007 - 06:00 PM

]]' date='Jun 29 2007, 02:00 AM' post='479659']
แหงะ ล้อเล่นอ่ะ :cry :jark
ขอโทษTLG ด้วยนะคับ ผมผิดไปแล้ว :kanoiyom :ohno
:shame2 คถณพีนี่แหละลูกผู้ชายตัวจริง นับถือครับ นับถือ ไม่เหมือน :angry บางคน

View Postosxbox360, on Jun 29 2007, 08:18 AM, said:

เล่นอาไร ก็เบาๆ หน่อยนะ พี อย่าคะนองมากไป ผู้ใหญ่ ใน THAILAND GHOST มีเยอะครับ หน้าทีการงานแต่ละคนก็ดีๆ ทั้งนั้น เค้าเข้ามาเล่นเพื่อพักผ่อนจากการทำงาน มาหาคนที่รักในการเล่นเกมส์ คุยแซวกันก็ยอมรับกันได้แต่ก็ บอกด้วย ว่าล้อเล่น หรือ จะเอาจิง เพราะตัวอักษรที่ พี พิมพ์ ลงไป มันไม่ได้แสดงถึงน้ำเสียง หรืออารมณ์ ใครอ่านมันจะแสดงได้หลายอารมณ์ ของคนที่อ่าน

ก็ควรจะให้เกียรติ และเคารพในเกมส์ ที่คุณรัก ซะหน่อย อย่ามาก้าวก่ายกันมากเกินไป ห้องเค้ามีแยกแยะใว้แล้วนิ คุณอยากเล่นเกมส์ไหนก็เข้าห้องนั้นเพื่อค้นหาข้อมูลของคนเล่น ไม่ใช่คุณเล่นเกมส์ อื่นแล้วมาทับถมเกมส์ ที่คุณไม่เล่น เกมส์ สร้างมาเพื่อฝึกสมองและสร้างสมาธิ ไม่ใช่สร้างมาเพื่อทำลาย กัน

คนเรามันหลายพ่อ พันธ์ แม่ ความรู้สึกและ ฐานะของครอบครัว มันย่อมไม่เท่ากัน ฉะนั้ น ใครที่อ่านอยู่ด้วย แล้ว มาพูด หาเรื่องเกี่ยวกับ THAILAND GHOST ที่พวกเราภูมิใจสร้าง clan นี้ ให้ ความช่วยเหลือทุกคน ที่เข้ามาเล่นเกมส์ นี้ และเรายังให้เกียรติกับ จ๊อบ sillycabon ที่เป็นคนตั้งใจสร้างและคิดชื่อนี้ขึ้นมา แล้วยังมีคนนำไป apply นำไปใช้ด้วยนิ ก็น่าจะยกความดีให้จ๊อบ นะ

ถ้าคุณไม่พอใจยังงัย ก็ มาคุยกันได้นะครับ รวมถึง เจ๊เบียบ ด้วย ซักวันจะโดนเล่น ด้วย แก่แล้ว ยังทำตัวเหมือน พวกเกรียน แพ้ในเกมส์ แล้ว ดันหาเรื่อง รู้สึกว่าหลายกระทู้แล้วนะ ครับ
:um
:wow

#25 hamtaro

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 01 July 2007 - 10:49 PM

พี่มัสตุงครับ bandใหม่ผมมันขาดครึ่งหงะ

เกมนี้ส่วนใหญ่มีแต่ผู้ใหญ่เล่นนะครับโปรดระวังคำพูดหน่อยนิดนึงครับ ใครอยากด่าหรือไม่พอใจมาด่าผมกับจ๊อบแทนได้ครับ

Edited by hamtaro, 01 July 2007 - 11:56 PM.

#26 adisakaoo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 01 July 2007 - 11:57 PM

View Postmustang, on Jun 29 2007, 10:22 AM, said:

ไอ้น้องชาย ลืมพี่ไปได้ไง เลข 4แล้วน่ะ :555

คุณเป็ดอายุ 40 กว่าแล้วเหรอครับ โอ้วเหมือนผมเล่นกับรุ่นเดียวกันเลย ผม 20 ต้นๆ :ah เอ๊ย ปลายๆ

#27 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

Posted 02 July 2007 - 06:09 PM

View Posthamtaro, on Jul 1 2007, 10:49 PM, said:

พี่มัสตุงครับ bandใหม่ผมมันขาดครึ่งหงะ

เกมนี้ส่วนใหญ่มีแต่ผู้ใหญ่เล่นนะครับโปรดระวังคำพูดหน่อยนิดนึงครับ ใครอยากด่าหรือไม่พอใจมาด่าผมกับจ๊อบแทนได้ครับ
ใช่จ๊ะ!! :eiei