`

Jump to content

สวัสดีครับ ผมกำลังจะซื้อน้องxในวันจันที่25

2 replies to this topic

#1 yoneoyoyo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 22 June 2007 - 12:14 PM

:555 หึหึ หลังจากที่ผมถอย lcd32' มาก่อน แล้วก็เล่นps2 มันขัดตาขัดใจมากเลยครับ ภายไม่สวย-*-เลยกะว่าจะหาเครืี่่องเกมใหม่ไว้มาเล่นคลายเครียดหลังจากการทำงาน ก็ตกลงใจไว้กับน้อง x360 เนี่ยแระ
ผมว่าจะไปสั่งซื้อจากร้านN@dz Project เพราะผมไม่มีเวลาไปเดินหาที่ กทมเนื่องจากอยู่ลำปาง
ว่าจะเอา
X-Box360 Premium System - H.K.
X360: Wireless Controller
X-box 360: Back-Up (Games)
1. Gears of War
2. Lost Planet
3. Ninety Nine Nights
4. NFS Carbon
5. Tiger Wood 07
6. NBA 2K7

แค่นี้ล่ะครับ

แต่ผมอยากรู้ว่าxbox360มีแผ่นโกงแบบps2 เช่น armax หรือเปล่าครับ
แล้วผมจำเป็นต้องซื้อ แบตเตอรี่จอย กับ แท่นชาร์จแบตเตอรี่จอย หรือเปล่าครับ

ท้ายนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ล่วงหน้าด้วยครับ :kanoiyom
นี้ขนาดยังสั่งซื้อไม่ได้นะเนี่ยยังตื่นเต้นขนาดนี้เลย พอดีของที่ร้านเค้าบอกว่าหมด

#2 Uzsa

Shirokishi Monogatari Hikari to Yami no Kakusei

• Royal Executive Members

Posted 26 June 2007 - 01:15 PM

:555 หึหึ หลังจากที่ผมถอย lcd32' มาก่อน แล้วก็เล่นps2 มันขัดตาขัดใจมากเลยครับ ภายไม่สวย-*-เลยกะว่าจะหาเครืี่่องเกมใหม่ไว้มาเล่นคลายเครียดหลังจากการทำงาน ก็ตกลงใจไว้กับน้อง x360 เนี่ยแระ
ผมว่าจะไปสั่งซื้อจากร้านN@dz Project เพราะผมไม่มีเวลาไปเดินหาที่ กทมเนื่องจากอยู่ลำปาง
ว่าจะเอา
X-Box360 Premium System - H.K.
X360: Wireless Controller
X-box 360: Back-Up (Games)
1. Gears of War
2. Lost Planet
3. Ninety Nine Nights
4. NFS Carbon
5. Tiger Wood 07
6. NBA 2K7

เล่น xbox 360 บน lcd รับรองคุณทิ้งเพลสองเหมือนผมแน่ๆ แต่ผมขอแนะนำเกมส์เด็ดๆอีกหน่อยนะ เสียดายครับถ้าไม่ได้เล่น ก็เช่น dead rising ลองค้นกระทู้เก่าๆมีอีกเยอะครับ

แต่ผมอยากรู้ว่าxbox360มีแผ่นโกงแบบps2 เช่น armax หรือเปล่าครับ
แล้วผมจำเป็นต้องซื้อ แบตเตอรี่จอย กับ แท่นชาร์จแบตเตอรี่จอย หรือเปล่าครับ
ไม่มีครับ ผมว่าดีแล้วล่ะที่ไม่ต้องมี เพราะมันจะมี gamer score ให้เราภูมิใจ

ท้ายนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ล่วงหน้าด้วยครับ :kanoiyom
นี้ขนาดยังสั่งซื้อไม่ได้นะเนี่ยยังตื่นเต้นขนาดนี้เลย พอดีของที่ร้านเค้าบอกว่าหมด
ยินดีต้อนรับครับ เล่นถนอมๆหน่อยนะครับ

#3 kkoku

นักเล่นเกมตัวยง

• Banned

Posted 07 August 2007 - 06:03 PM

โหยยยยยย ผมกำลังจะบอกพอดีเลยครับ ว่าพี่ลืม

Dead Rissing ไปได้อย่างรายยยย

ปล. อ้อที่ร้านบอกว่าหมด ผมนี่แหละครับ เครื่องสุดท้ายพอดีเลย งุงิ ซื้อ มะวานเอง

Edited by kkoku, 07 August 2007 - 06:03 PM.