`

Jump to content

จะสมัครID Japan อะครับ

3 replies to this topic

#1 Home

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 16 June 2007 - 10:14 AM

คือพอดีวันนี้ว่าง เลยจะสมัครสักทีแต่มันเป็นภาษาJPอะครับใครที่สมัครเป็นช่วยหน่อยคร้าบๆๆ

#2 G-Gamer™

Posted 16 June 2007 - 04:24 PM

พวกคำสั่งต่างๆ จะคล้ายๆ กับการสมัครของเซอร์เวอร์อื่นนะครับ ลองจำๆ มาใช้ได้
ส่วน Address ผมใส่แบบนี้แล้วผ่าน...

1234
5678
1234
5678

ตามนี้ครับ ผ่านแน่นอน ^^"

ปล.เครดิตให้พี่ตู่ "tekkenman" ครับ

#3 therooks

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members
  • Interests:<iframe src="http://gamercard.xbox.com/ Major%20Nelson.card" scrolling="no" frameBorder="0" height="140" width="204"></iframe>

Posted 16 June 2007 - 05:13 PM

:aha: ไม่มีปักหมุดไว้เหรอ

#4 DIY

Posted 16 June 2007 - 06:23 PM

จริงน่ามปักหมุดไว้นะครับ พวกขั้นตอนสำหรับคนที่เพิ่งซื้อมา เพราะทำมั่วๆเองกว่าจะได้มันช้ามากครับ
เห็นใจเพราะผมเองก็มั่วเอากว่าจะผ่าน
ส่วนขั้นตอนที่ถามมาน่ะ ลองสมัครของ US, HK ดูก่อนแล้วจดหรือจำขั้นตอนไว้ก็ได้
แล้วมาทำของ JP ทีหลัง ส่วนที่อยู่ search เอาจากกูเกิล หรือใช้ของเดิมที่เพื่อนๆในบอร์ดเคยๆให้ไว้ก็ได้เหมือนกัน