`
←  Blue Dragon
Logo
»

จบแล้วจ้า Blue Dragon

gorath's Photo gorath 14 Jun 2007

หลังจากอดหลับอดนอนเล่นอยู่หลายคืนก็จบจนได้สำหรับ Blue Dragon sub Eng คับ :555 ความรู้สึกที่มีคือ..เกมมันง่ายไปหน่อย อย่างระบบ Tension เนี่ย เกจไม่เคยเต็มเลย = = อดใช้ท่าโหด..บอสก็ง่ายไปนิส..จริง ๆ เกมนี้ถ้าเล่นแบบไม่หยุดเก็บเวลความยากน่าจะพอดี ๆ ครับ แต่พอหยุดเก็บเวลหน่อยนึง (Skill 99 lv.40) เล่นง่ายเรย

mennie's Photo mennie 14 Jun 2007

น่าจะเก็บ AP ต่อสักหน่อยนะท่าน เดี๋ยวผมกะเก็บ LV99 ให้หมดด้วย พร้อมกะไปเล่นมินิเกมยิงยานกะตีราชาขี้ด้วย

gorath's Photo gorath 14 Jun 2007

คืนนี้วิ่ง ghost ก่อน เหอ ๆ ...พักเงาไว้ชั่วคราว..ไหนจะ Trooper Hard อีก :jark

hmashin's Photo hmashin 14 Jun 2007

เกมส์นี้เก็บ lv99 เสร็จ ผมเปิดบาเรียเดินตลอดเลยครับ
สอยแต่บอส :aha:

ว่าแต่คุณ gorath หยุดเก็บ skill ถึง 99 นี่ ไม่ใช่หยุดแป๊บเดียวแล้วมั้งครับ :her

View Posthmashin, on Jun 14 2007, 03:13 PM, said:

เกมส์นี้เก็บ lv99 เสร็จ ผมเปิดบาเรียเดินตลอดเลยครับ
สอยแต่บอส :aha:

ว่าแต่คุณ gorath หยุดเก็บ skill ถึง 99 นี่ ไม่ใช่หยุดแป๊บเดียวแล้วมั้งครับ :her
ผมก็ไปยืนดักหมูที่ Laser Field อ่ะครับ เช้า ๆ ตอนอาบน้ำจะไปทำงานก็เอาตัวไปยืนรอตรงนั้น ช่วงไหนไม่เล่นก็ไปยืน..สองสามวันเองมั๊ง

blue_key's Photo blue_key 14 Jun 2007

View Postgorath, on Jun 14 2007, 05:48 PM, said:

ผมก็ไปยืนดักหมูที่ Laser Field อ่ะครับ เช้า ๆ ตอนอาบน้ำจะไปทำงานก็เอาตัวไปยืนรอตรงนั้น ช่วงไหนไม่เล่นก็ไปยืน..สองสามวันเองมั๊ง
ผมทำกับข้าวรอ :aha: