`

Jump to content

ทำไงให้เปิด กล่อง ที่มีสีฟ้า กะ สีเขียว กันอยู่ได้อะ

1 reply to this topic

#1 Tkung

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 13 June 2007 - 11:59 PM

เปิดไม่ได้อะ พอกดไปกล่องมันมีแสง สีฟ้า กะ เขียวๆๆอะ ต้องทำไงถึงเปิดได้อะครับ

#2 vitty

I'm back !!! [Special Ops]

• Royal Executive Members

Posted 14 June 2007 - 01:46 AM

ข้ามไปก่อนเลยครับ เล่นไปตามเนื้อเรื่องไปเรื่อยๆ เดี๋ยวจะได้ item ที่สามารถปลดล็อคได้เองครับ ได้ทีละสี ไม่ต้องรีบ แค่จำๆไว้ว่ามันมีอยู่ตรงไหนมั่ง แล้วค่อยย้อนกลับไปปลดครับ