`

Jump to content

ตามล่า มังกร 5 ตัว

1 reply to this topic

#1 genwaii

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 10 June 2007 - 02:03 PM

หลังจากเล่นจบทั้ง 3 เวอร์ชั่น (อยากรู้ว่าฉากจบเหมือนกันไหม) ทั้งของ asia jp และ asia sub eng
สรุปว่ามันเหมือนกันทุกประการ ซึ่งใจจริงก็รู้ว่าแผ่นทั้งสามแบบมันน่าจะเหมือนกัน
แต่ก็จะลองจบให้ครบดูเผื่อจะเห็นความแตกต่างที่ซ่อนอยู่ เพื่อนำมาบอกกล่าวทำเท่ได้

อยากถามว่าจะฆ่ามังกรทั้ง 5 ตัวที่เหลือตัวไหนก่อนดีครับ
ไล่จากง่ายไปหายาก แล้วแต่ละตัวมีวีธีฆ่ายังไงครับ
ฆ่าแบบรู้วิธีนี่สนุกกว่าเป็นกองนะผมว่า ดีกว่าตีๆๆอยู่อย่างเดียว(เพราะเลเวลสูงอยู่แล้ว)
ขอบคุณครับ :love

#2 blue_key

one of the best in my life

• High Royal Executive Members

Posted 10 June 2007 - 09:21 PM

สำหรับผมยากสุดน่าจะเป็นตัวที่ทะเลทรายมั้งครับ เจอตอนแรกไม่ได้ติดเวทย์ไปเลยซักคน โดนสอยไม่มีเหลือ
ส่วนที่เหลือเหมือนกันหมดเลยครับ ตีธรรมดาก็ตายหมดไม่ยากเลยซะตัว