`
←  Dead Rising
Logo
»

frank จะเป็นซอมบี้ใน24ชม. แล้วต้องทำไงคับ

funkicon's Photo funkicon 06 Jun 2007

เหนผู้หญิงบอกว่าให้ไปหา queen มาเยอะๆ ผมก็ไปหามาแล้ว ทำไงอ่ะ งง

Uzsa's Photo Uzsa 07 Jun 2007

มันให้หาอุปกรณ์ทั้ง 8 ชิ้นมั้งถ้าจำไม่ผิดเพื่อทำเครื่องเซรุ่ม ซึ่งมันก็บอกในแผนที่ให้หมดทุกที่ ไปตามนั้น พอเอามาครบ ก็จะถูกขอให้ไปหาควีนมา 10 ตัวเพื่อทำยา พอเอามาให้ครบ ก็จะมีเนื้อเรื่องในส่วนสุดท้ายต่อให้เราเล่น ไม่ยากครับ พยายามอย่าให้ทหารจับได้ล่ะกัน ไม่งั้นจะเสียเวลา 24 ไปเร็วกว่าเดิม แนะนำวิ่งไปเอาเลื่อยติดตัวไว้หลายๆอันหรือมีดอีโต้หรือพล่าจะช่วยได้เยอะ

funkicon's Photo funkicon 07 Jun 2007

ขอบคุนมากครับ กระจ่างเลย

crub_666's Photo crub_666 09 Jun 2007

ใกล้ จบ แล้ว นะ เนี่ย

KunJOBz's Photo KunJOBz 10 Dec 2009

เอาไปให้ อีซาเบลล่าครับ 10 ตัวนะ
เอาไปให้ทีละตัว 2 ตัวก็ได้