`

Jump to content

คำถามโง่ๆนะคับ

• You cannot reply to this topic
3 replies to this topic

#1 auto_zap

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 04 June 2007 - 06:50 PM

คือผมติดตรงฉากเเรกเลยคับ ไม่เห็นมีใครมาช่วยผมผมสู้ปลาทะเลทายเลยครับ ผมตายไปเเล้วหลายรอบก็ยังไม่มีฬครมาช่วยเลย บอกหน่อยได้มั้ยคับว่าทำยังไงดี ผมอยากจะไปฉากอื่นบ้าง ช่วยหน่อยนะคับ

#2 NaiTao

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 04 June 2007 - 08:46 PM

เพิ่มเริ่มเล่นเหมือนกันครับ...

ถ้าจำไม่ผิด มันจะต้องโจมตีตรงจุดอ่อนจุดเล็กๆ ตรงครีบบนมันนะครับ มันจะเลือกได้ครับ...

#3 Ke_Ra

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 05 June 2007 - 08:42 AM

คือขั้นแรกให้ตีที่ครีปมัน แล้วครีปมันจะแตกออกแล้วให้เปลี่ยนไปโจมตีที่ จุดแดงๆ แหนือ
ครีปอ่ะครับ ตีแค่ครั้งเดียวผมก็ผ่านแล้ว

#4 Uzsa

Shirokishi Monogatari Hikari to Yami no Kakusei

• Royal Executive Members

Posted 05 June 2007 - 09:13 AM

ให้ตายสิมีคนติดตรงนี้ด้วยเหรอ