`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ชวนเพื่อน ๆ GOW ซื้อเครื่องใหม่ on live กั...

koch's Photo koch 02 Jun 2007

แหมๆๆ พี่อ้วนก้าบบ :aha: ก้พี่ไมบอกที่อยู่ผมซะทีนี่ก้าบแย้วผมจะส่งไปให้ที่ไหนได้ละเด้อ

เสื้อพี่ผมยังเก็บไว้อยู่นะเนี่ย แต่พวงกุญแจนี่บ่ฮู้ถามหนึ่งซังดูเด้อ
พี่ง่ะไม่ยอมเปิดเผยตัวจริงให้สาธารณะชนได้ยลโฉมซะที
(คิดดูสิพี่โอนัช7ขนาดหัวล้านยังกล้าโชว์เลย)

เอางี้ไว้ผมไปซื้อของท่านข่านเมื่อไหรจะฝากไว้ที่เค้าก็แล้วกันนะขอรับ
แต่หลายเดือนแล้วที่ผมไม่ได้ซื้ออะไรเกี่ยวกะเกมส์เลย :bye ่ :aha:
Edited by koch, 02 June 2007 - 10:51 AM.

makubex's Photo makubex 03 Jun 2007

Game tag: makubex99 พึ่งเริ่มเล่นครับ :bye