`
←  Blue Dragon
Logo
»

Warp Device Key ที่มันให้มา 23 อันพอรึเปล่...

gorath's Photo gorath 30 May 2007

เจ้าหุ่นกระป๋องมันให้ Warp Device Key มา 23 อัน ไว้ Activate แท่น Warp อยากทราบว่าทั้งเกมมีแท่น warp 23 อันพอดีป่ะครับ หรือ...

1. เราต้องเลือกว่าจะ Activate จุดไหน ไม่ Activate จุดไหนเพื่อประหยัด
2. เด๋วมันก็มีมาเพิ่มให้ Activate ไปเลยไม่ต้องคิดมาก...

blue_key's Photo blue_key 30 May 2007

ใส่ทุกจุดที่เจอครับ
ใส่หมดเมื่อไหร่ Archivement Unlock ทันที