`

Jump to content

รบกวน ถามเรื่อง blue dragon

5 replies to this topic

#1 tempurakung

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 30 May 2007 - 04:00 AM

ทำไม ผมเห็นคนซื้อแผ่นแท้เยอะจังเลยอ่ะครับ
แผ่นก๊อบปี้ ก็มีทำแล้วนี่ ครับ เพราะอะไรครับ รบกวนหน่อยนะครับ แล้วถ้าเป็นแผ่นก๊อบ เห็นลง ไว้ ว่า 3 แผ่น เลยหรอครับ ผม งง ๆ รบกวนด้วยนะครับ

#2 BF2142

I Am Beyond!!

• Royal Executive Members

Posted 30 May 2007 - 04:34 AM

เกมเขาเทพครับ เกมเทพย่อมคู่ควรกับการเก็บแผ่นแท้เป็นธรรมดา :aha:
เป็นผมถ้ามีตังก็กะจะเก็บอยู่ครับแต่จนอยู่นี้สิ :ohno

#3 ngern

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 30 May 2007 - 07:42 AM

หลายท่านที่ซื้อแท้เพราะซื้อเครื่องใหม่ไม่แปลงครับ แต่ก็มีอีกหลายท่านที่ซื้อแผ่นแท้เเพราะความคุ้มค่าชอบทั้งตัวเกมแถมมี3แผ่นด้วยครับ :shame2

#4 gorath

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 30 May 2007 - 11:38 AM

ผมซื้อเครื่องไม่แปลงอ่ะครับ เลยต้องเล่นแผ่นแท้ อีกอย่างเพื่อนไปสิงคโปร์พอดีเลยได้มาแผ่นละ 1,480 เกมมันก็เล่นสนุกดี น่าเก็บสะสมไว้ :eiei

#5 blue_key

one of the best in my life

• High Royal Executive Members

Posted 30 May 2007 - 11:52 AM

ของผมมันมาพร้อมเครื่องครับ
ซื้อชุด core blue dragon limited
แผ่นแท้ผมว่าคุ้มน่ะเกมนี้ ถึงจะไม่ได้ live ก็เหอะ

#6 genwaii

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 30 May 2007 - 12:50 PM

คุณเคยเล่นไปสัก2-3 ชั่วโมงแล้วแผ่นกุ๊กกู๋มันเกเรไหมล่ะ (ยังไม่ได้เซฟ)
เล่นแล้วต้องระแวงว่าหลังจากภาพที่มืดไป แผ่นหมุนตรงมุมมันจะหยุดหมุนไหม
แล้วจะมีภาพต่อมาหรือเปล่า ยิ่งเข้าดันเจี้ยนนานๆเนี่ยเสียวมากๆ

แผ่นแท้เกมส์ภาษาสักเกมส์คุ้มครับ