`

Jump to content

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทำแบบสอบถามให้หน่อยนะครับ

1 reply to this topic

#1 hadoken

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 29 February 2024 - 08:11 PM

พอดีน้องที่ทำงานฝากทำแบบสอบถามส่งอาจารย์ อย่าลืมเปลี่ยนชื่อ email นะครับ ใช้เวลาไม่เกิน 2 นาที มี 2 แบบฟอร์ม รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

มหัศจรรย์สมุนไพรดับกลิ่น (google.com)

ตะขอถุงขยะอเนกประสงค์ (google.com)

#2 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 01 March 2024 - 10:35 AM

ตะขอถุงขยะอเนกประสงค์ (google.com)
เหมือนเป็นแบบสอบถามในมหาลัยครับ
เป้าหมายคือ นศ. อาจาร์ย แม่บ้าน
คนนอกทำส่งน่าจะได้ผลที่คลายเคลื่อนไปเยอะครับ