`

Jump to content

แจ้งข่าว ps5 walk in ได้เดือนหน้าแล้วครับ

5 replies to this topic

#1 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 23 March 2023 - 07:17 AM

ประจากเพจ

SiamGameShop

18 ชม. ·

Posted Imageแจ้งประกาศสำหรับลูกค้าที่จองเครื่อง PlayStation 5 กับทางร้าน SiamGameShop Posted Image

ลูกค้าท่านใดที่ลงคิวจอง PS5 ไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว แล้วยังมีความประสงค์ยังต้องการเครื่อง PS5 อยู่ สามารถแจ้งชื่อกับเบอร์โทรที่เคยลงไว้กับทางแอดมินได้เลยนะครับ ทั้งทาง inbox FB หรือทาง Line@ เพื่อรับสิทธิ์ซื้อ PS5 ในเดือนนี้ได้เลยนะครับ ( เฉพาะลูกค้าที่จองใน google drive อย่างเดียวนะครับ ในช่องทางอื่น ๆ ที่ไม่มีชื่อในระบบยังไม่รับนะครับ )

เนื่องจาก ทางร้านได้ทำตามระบบคิวที่ลงชื่อจองมา มีคิวลูกค้าจองสะสมอยู่หลายพันคน และได้โทรแจ้งติดตามลูกค้าที่ลงคิวจองแล้ว ซึ่งลูกค้าหลาย ๆ ท่าน ก็ได้รับเครื่องกันไปค่อนข้างเยอะมาก ๆ แล้ว และในเดือนถัด ๆ ไป น่าจะมีเครื่อง PS5 บางส่วน สำหรับลูกค้า Walk-in ทั่วไปแล้วครับ

ขอบคุณครับ ^^

https://www.facebook.com/siamgameshop

ท่านไหนที่อดใจรอมาถึงวันนี้ รอถึงเดือนหน้าก็ได้ของแล้วครับ ^ ^

#2 guest_james

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 28 March 2023 - 11:46 AM

ตอนนี้ก้อ walking ได้ละจ้า

#3 umbababa

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 29 March 2023 - 12:44 AM

สิ้นเดือน ลองไปเดินดูหน่อยดีกว่า

#4 ekbee

เซียนเกม

• Moderator?

Posted 01 April 2023 - 08:09 AM

ไม่ใช่อีก 2 เดือนปล่อย slim หรือ pro ออกมานะ -*-

#5 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 06 April 2023 - 08:03 AM

View Postekbee, on 01 April 2023 - 08:09 AM, said:

ไม่ใช่อีก 2 เดือนปล่อย slim หรือ pro ออกมานะ -*-

อันนี้ต้องรอดูครับ
แต่ที่แน่ๆ ผมรอ Ps5 Pro
เพราะเกมส์ดองใน xbox เยอะมากกกก ^ ^

#6 Zon&Sun

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 06 April 2023 - 03:19 PM

View Postekbee, on 01 April 2023 - 08:09 AM, said:

เห็นว่าอาจจะมีการเปิดตัวเดือนหกนี้ครับ

คงต้องรอดู