`

Jump to content

Steel Rising ใครจะจัดมาเล่นบ้างครับ (ลังเลๆ)

4 replies to this topic

#1 money

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 06 September 2022 - 02:41 PM

ส่วนตัวชอบ คอนเซ็ปท์, ตีม, เนื่อเรื่อง แต่พอไปดู preview กับ review ช่องยูทูปต่างประเทศ เลยลังเลขึ้นมาทันที อนิเมชั่นมันดูแข็งๆ แปลกๆ ครับ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ เห็นเป็นยังงัยกันบ้างครับ

#2 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 06 September 2022 - 02:51 PM

เอาจริงๆ นะ
ตัวเอกเป็นหุ่นประกอบครับ เค้าเลยทำอนิเมชั่นแบบนั้น
ส่วนตัวรอราคาบั๊คบน Xbox ถ้าราคาดีก็ว่าจะซื้อครับ

#3 lovelymarky

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 06 September 2022 - 05:24 PM

ผมไปเทียบเกมนี้กับ Lie of P ครับ ส่วนตัวชอบงานออกแบบมอนฯ กับฉากของ พินอคคิโอ มากกว่าครับ เลยขอรอดูรีวิวซักหน่อยก่อนครับ
ปลายปีเกมออกเยอะแถมตอนนี้เกมดองเยอะเกินด้วยครับ ยังไมไ่ด้กด elden ring ยังไปแอบเล็ง thymesia อีกเกมครับ

#4 Mableash

นักเล่นเกมตัวยง

• Freshy

Posted 23 September 2022 - 03:19 PM

ผมว่าหน้าเกมน่าสนใจดี แต่พอเห็นตัวละครเคลื่อนไหวเหมือนมีขี้ติดตูดผมก็ไม่เอาดีกว่า :r31:

#5 birduz99

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 25 September 2022 - 09:31 PM

เครื่องยังไม่มีเลยครับ เห้อโซนี่ไทย