`

Jump to content

สอบถามร้าน ซ่อมจอย ps5 ในกทม ครับ

2 replies to this topic

#1 L-JacK

อนาคตของชาติ

• Junior Moderator

Posted 19 April 2022 - 07:09 PM

มีใครเคยเอาจอย ps5 ที่อนาล็อคดริฟเอง ไปซ่อมบ้างครับ

รบกวนช่วยแนะนำร้านแจ่มๆ ให้สักที่ ใน กทม หน่อยครับ พอดีประกันหมดแล้วเลยต้องหาซ่อมเอง
ขอบคุณครับ

#2 Jin

Heal The World

• High Royal Executive Members
  • Interests:All About Hi-Fi and Technology

Posted 21 April 2022 - 07:22 PM

ตามคลิปครับ ผมรออะไหล่ของเพล 5 อยู่ก่อนหน้านี้ใช้ของเพล 4 เปลี่ยนไปมันไม่ได้ 100% ประมาณ 80-90%. ถ้ายังหาที่ซ่อมไม่ได้แล้วอะไหล่ผมมาทันจะแจ้งอีกทีละกันครับ

#3 L-JacK

อนาคตของชาติ

• Junior Moderator

Posted 22 April 2022 - 08:50 PM

ขอบคุณมากเลยครับ ยังไม่ได้หาร้านเลย ใช้จอยสำรองไปก่อน แต่อีกจอยนึงก็เรื่มเป็นเหมือนกันละ