`

Jump to content

ดูโลกิจบแล้วรู้สึกยังไงบ้าง

3 replies to this topic

#1 โจ้

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 15 July 2021 - 03:14 AM

ส่วนตัวผม กลับไปดูLOSTรำลึกความหลังอีกรอบ คิดถึงฉากย้อนเวลาย้อนแล้วย้อนอีก

ปล. โซเฟียเป็นโลกิที่น่ารักที่สุดในโลก
ปล.ใน3ซีรี่ย์ใหม่ของดีสนี่ย์ ชอบโลกิที่สุด ทอมกับโซเฟียเข้าคู่กันดีเหลือเชื่อ

#2 poad

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 15 July 2021 - 04:45 PM

สนุกดีครับ ทิ้งท้ายได้แบบ เอิ่ม ต้องรออีกกี่ปีเนี่ยกว่า ss2 จะมา 555

ผมไม่ได้ตามคอมมิก เลยต้องไปหาข้อมูลเพิ่ม กลายเป็นซีรี่ย์โลกิ เป็นตัวเปิดให้จักวาล MCU ไปได้ในทุกรูปแบบเลย รอดู kang กับ ironlad

#3 kirari

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 16 July 2021 - 09:09 AM

เห็นเขาว่าท ถ้าหนังในโรงภาพยนตร์
ฉายได้ตามกำหนดเวลาเดิม ไม่ติดโควิช
มันจะล้อไปกับซีรี่ย์สนุกมากครับ

#4 birduz99

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 20 July 2021 - 06:37 PM

ส่วนตัวผม​ โลกิที่น่ารักที่สุดในโลก​ คือจระเข้โลกิครับ​ น่ารักมาก​ๆ​ 5555