`

Jump to content

เดี๋ยวนี้ 3ds ยังโหลดเกมผ่านไวไฟฟรีช๊อปได้อยู่มั๊ยครับ

4 replies to this topic

#1 Ritcher

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 21 September 2020 - 03:15 PM

พอดีจะซื้อมาเล่น แต่คนขายบอกลงผ่านไวไฟไม่ได้

มันทำให้ลงผ่านไวไฟได้เหทือนสมัยก่อนไหมครับ

#2 Julong

บูชาหลวงพ่อเงิน

• High Royal Executive Members

Posted 21 September 2020 - 05:31 PM

จำได้ว่ามันปิดไปแล้วครับ แต่ผมลง .cia เอา

#3 umbababa

เซียนเกม

Posted 22 September 2020 - 12:30 AM

ปิดไปตั้งแต่ช่วงที่นินอาละวาทไล่ปิดเว็บ ROM หลายปีก่อนน่ะครับ
ลงเกมcia ข้อเสียคือลงเต็มเมมไม่ได้ มันต้องเหลือที่วาง file แตก file
ใช้เมมเร็วๆหน่อยไม่น่ามีปัญหา ผมดันใช้เมมห่วยๆที่แถมมากับร้าน ลงเกมนึงเป็นชม. สปีทพอๆกับโหลดเกม
ตอนรู้ว่าชาวบ้านเขาลงเกมเร็วปริ้ด รู้สึกโง่ไปเลย

#4 KotDS

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 22 September 2020 - 05:09 AM

ถามต่อวัต้ายังโหลดเกมผ่านฟรีช๊อปได้ป่าวครับ ผมลองโหลดหลายรอบล่ะเหมือนมันโหลดไปหน่อยนึงแล้วเออเร่อ ลองหลายเกมเป็นเหมือนกันหมดอ่ะครับ

#5 Ritcher

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 22 September 2020 - 07:58 AM

ชอบคุณมากครับ

ถามเพิ่ม เอาหนัง3d มาแปลงลงดูในเครื่อง เวิร์คไหมครับ
และเครื่อง n3ds รองรับเมมสูงสุดเท่าไร