`

Jump to content

มีเกม MMORPG บนเครื่อง Switch ให้เล่นบ้างหรือเปล่าครับที่ไม่ใช่พวกเกมฟรี

2 replies to this topic

#1 SnakeSolov

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 17 February 2020 - 11:56 AM

จะเป็น JRPG หรือ Western RPG ก็ได้ครับทราบอยู่ว่า Diablo III นั้นสามารถทำได้แต่ผมไม่ชอบกราฟิคภาคนี้เลยครับ
อยากมีส่วนร่วมเล่นกับคนอื่นบ้าง เล่น offline คนเดียวมันจะสนุกอยู่ช่วงหนึ่งแต่ผ่านไปมันก็จะเหงาๆ555

ส่วนตัวถ้า Zelda : BOTW เป็น MMORPG ได้นี่ชีวิตจะฟินสุดๆชอบระบบเกมมากๆ

#2 Toi-ii2u

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 17 February 2020 - 12:10 PM

snack world ล่ะครับ

#3 SnakeSolov

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 17 February 2020 - 03:05 PM

View PostToi-ii2u, on 17 February 2020 - 12:10 PM, said:

snack world ล่ะครับ

อันนี้เห็นว่าดังมากอยุ่ มันเป็น MMORPG เล่นกับเพื่อนๆทั่วโลกได้หรอฮะ