`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

มีเกม MMORPG บนเครื่อง Switch ให้เล่นบ้างห...

SnakeSolov's Photo SnakeSolov 17 Feb 2020

จะเป็น JRPG หรือ Western RPG ก็ได้ครับทราบอยู่ว่า Diablo III นั้นสามารถทำได้แต่ผมไม่ชอบกราฟิคภาคนี้เลยครับ
อยากมีส่วนร่วมเล่นกับคนอื่นบ้าง เล่น offline คนเดียวมันจะสนุกอยู่ช่วงหนึ่งแต่ผ่านไปมันก็จะเหงาๆ555

ส่วนตัวถ้า Zelda : BOTW เป็น MMORPG ได้นี่ชีวิตจะฟินสุดๆชอบระบบเกมมากๆ

Toi-ii2u's Photo Toi-ii2u 17 Feb 2020

snack world ล่ะครับ

SnakeSolov's Photo SnakeSolov 17 Feb 2020

Toi-ii2u, on 17 February 2020 - 12:10 PM, said:

snack world ล่ะครับ

อันนี้เห็นว่าดังมากอยุ่ มันเป็น MMORPG เล่นกับเพื่อนๆทั่วโลกได้หรอฮะ