`

Jump to content

ผมไม่มี xbox360 แต่ใช้ PC เล่น lost planet ขอฝากเนื้อฝากตัวครับ

1 reply to this topic

#1 Popshock

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 19 May 2007 - 02:31 AM

:numairu: ฝากเนื้อฝากตัวครับไม่กล้าซื้อ xbox360 สักทีกลัวไฟแดงมาวันนี้เกมนี้ลง PC ผมดีใจมากเลยครับคิดว่าชาตินี้จะไม่มีโอกาสสัมผัสเกมของ xboxเลยวันนี้โหลดเดโมมาเล่นสนุกมากๆครับภาพสวยสุดๆอิจฉาคนมี xbox จังเลยครับสำหรับผมไม่กล้าซื้อครับกลัวไฟแดงจริงๆครับ

เย้ :555 สาวก lost planet จงเจริญ

ปล.ตั้งกระทู้ไร้สาระเปล่านี้เรา :um

ปล. ไอ้ตะขออ่าครับใช้ยังไงเหรอครับขอบคุณครับ :kanoiyom

*ตะขอเกี่ยวนะครับ

#2 lupus

AYAGO fan club

• Royal Executive Members

Posted 20 May 2007 - 09:31 PM

ไว้ขึ้นที่สูงอ่าครับเวลาใช้ให้ยิงตามขอบๆที่เราจะขึ้นไป