`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

spoiler the walking dead

asuji's Photo asuji 29 Mar 2019

ใครยังดูอยู่บ้างครับ ep15 ตายกันเยอะเลยโดนเสียบเป็นลูกชิ้นเรียงกันเลย เสียดายน้องอีนิค

keepwalking's Photo keepwalking 29 Mar 2019

ยังไม่จบอีกเหรอครับ (หลังตี๋หัวแบะผมดูไปอีก2ตอนก็เลิกดูละครับ)

KotDS's Photo KotDS 29 Mar 2019

นีแกนเคยเป็นตัวละครที่ผมหมั่นไส้อยากให้ตายมากสุดแต่ตอนนี้กลับเป็นตัวละครที่ชอบมากสุดแซงแดริลไปล่ะ เท่กวนได้ใจแถมมีวุฒิผู้นำสูงอีก

Mableash's Photo Mableash 29 Mar 2019

เหมือนผมเลย แรกๆโคตรรำคาญนีแกนตอนนี้นี่ดูทรงแล้วเป็นคนเดียวที่จะนำคนแล้ววางแผนไปชนกับอัลฟ่าได้ ผมว่าซีซั่นหน้านีแกนตัวพลิกเกมแน่นอน

JoeTh's Photo JoeTh 30 Mar 2019

ในคอมมิค นีแกนตัดหัวอัลฟ่าไปให้ริคครับ

asuji's Photo asuji 31 Mar 2019

ผมก็ว่าจะเลิกดูแต่ก็กลับมาดูอีกรอบ อยากรู้ว่าริคจะโผล่มาตอนไหน