`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

xbox one ยังมีใคร online อยู่บ้างครับ

LaBEOUF's Photo LaBEOUF 16 Mar 2019

หลังจากที่หายไปหลายปีอยากจะกลับมาเล่นเจ้า xbox อีกครั้ง แต่ออนไลในเว็บล่าสุด แถบจะไม่เหลือเพื่อนๆออนไลกันแล้ว

ใครยังเล่นเจ้า xbox อยู่บ้างครับ หรือไปฝั่ง ps4 กันหมดแล้ว

supernamax's Photo supernamax 16 Mar 2019

xbox one เล่นแต่ อ๊อฟไลน์ ครับ

skywalker's Photo skywalker 18 Mar 2019

bill350z ออนไลน์ตลอดครับ แต่เล่นไปเรื่อยเกมใหม่ๆยังไม่มี เอาไว้โหลดเกมฟรี

MY_POP's Photo MY_POP 05 Apr 2019

ผมออนนะ

Mypopth

ออน division 2 อยู่