`

Jump to content

เครื่อง PS4 ตอนนี้รุ่นไหน model ไหน เสถียรที่สุดครับ จะซื้อมารอ RedDead2 ครับ

5 replies to this topic

#1 Jokuto

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 03 October 2018 - 03:46 PM

คือผมไม่ได้ตามข่าว PS4 เลย ว่าบอร์ดตัวไหนพังง่าย พังยาก serial number ไหนพังง่าย
1.รบกวนแนะนำหน่อยครับ กำลังมองหามาเล่น Red Dead 2 ทั้งรุ่น Proและ Slim.
2.ถ้าซื้อ ตอนนี้มีที่ไหนจัดโปรดีๆมั่งครับ

ขอบคุณครับ

#2 ..HnOnG..

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Interests:The Gamer

Posted 04 October 2018 - 10:10 AM

ซื้อ Pro สิครับ ใหม่กว่า ท้อปสุด แรงสุด เรื่องเสถียรไม่เสถียรไม่รู้ครับ ผมใช้มา 2 รุ่น รุ่นแรกกะรุ่นโปร ยังไม่เคยเจอเครื่องพังนะ รุ่นไหนพังยากพังง่ายนี่แล้วแต่ดวงครับ ถ้าอยู่ในประกันก็อย่าไปซีเรียสครับ เคลมได้

#3 tisttee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 04 October 2018 - 01:09 PM

ผมใช้ตัวแรกมายาวนานไม่พังซักที เปลื่ยนจอยใหม่ไปตัว
รอred dead2 เหมือนกัน
ตอนนี้เล่นเกมอะไรก็ไม่หนุก

#4 Spark360z

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 04 October 2018 - 04:08 PM

ใช้ตัวแรกอยู่จะ 3 ปีแล้ว ปกติทุกอย่าง แต่เสียอย่างเดียวคือแผ่นเด้ง

#5 Lagunaneo

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 05 October 2018 - 10:50 AM

ผมแอนตี้กับการเล่นเกมส์ที่มีอาการหน่วงๆ กระตุกๆ ผมเลยถอย pro มาเลย ได้อาทิตหนึงล่ะ เล่น bloodborne รอ red2 กับ resident evil 2 โดยเฉพาะเจาะจง 5555+ ผมเชียให้ถอย pro น่ะ เพราะมันตอบความสุขในการเล่นเกมส์ได้ พอสมควร

#6 gvirus

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 08 October 2018 - 01:05 PM

pro อีกเสียง ซื้อศูนย์ หรือร้านตัวแทนศูนย์ร้านไหนก็ได้ครับ