`

Jump to content

3ds cfw จะย้าย เซฟ หรือเกมส์มา อีก เครื่องยังไงครับ พอได้ได้ n3ds LXมาใหม่

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 kasax

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 17 August 2017 - 11:22 PM

3ds cfw จะย้าย เซฟ หรือเกมส์มา อีก เครื่องยังไงครับ พอได้ได้ n3ds LXมาใหม่ แต่เกมส์ก็ติดในเมม เครื่องเดิม (2เครื่องนี้แปลงแบบเดียวกัน)
แต่ย้าย sd มาใส่อีกเครื่องเกมส์ก็ไม่เห็นมาเลย ไม่ทราบว่ามีวิธีย้ายไหมครับ
จะได้ไม่ต้องเล่นใหม่ กับลงเกมส์ใหม่ หรือยังไงแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ