`
←  Gears Of War 3
Logo
»

วิธีทำให้ MSN โช เพื่อนๆ ที่เล่น xbox live

PingKo's Photo PingKo 09 May 2007

ภาพนะ

ปกติ tabs options ที่เราๆใช้อยู่เนี่ย ที่เป้นประเทศไทย มันจะมีพวก บัวหลวง อี เบย์ ไรพวกนี้ใช่ป่ะครับ
ลองวิธีนี้ดู

สำหรับคนที่ยังไม่เป็น นะ จากรูปนะ ไปที่ setting เลือกประเทศ เราเป็น อเมริกาเท่านั้น เพราะ tabs msn ของxbox360 มันโช เฉพาะ setting ที่อยู่เปง อเมริกา

United States
Postal Code: 10012
State: New York, City New York City ส่วนที่อยู่บ้านกะถนนมั่วๆเอาเลย พอ ทำเส็รจ sign out แล้ว sign in ใหม่

ต่อไปนี้ เวลาไม่ได้เล่น xbox on MSN ม่อสาวอยู่ ดูว่าเพื่อนคนใด เล่นเกมไรกันอยู่นะ

ปล. ถ้า ใช้กันอยู่แล้ว ขออภัย :jark

trophylp's Photo trophylp 09 May 2007

ขอบคุงครับ ๆ เพิ่งรู้เหมือนการอ่ะ