`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ตลาดนัดตะวันนาไปยังไงครับ

Guest_oran_tuasab_* 11 Jun 2006

บ้านผมอยู่เจริญกรุง แถวๆรถไฟฟ้าสะพานตากสิน ผมอยากไปตะวันนามาก เขาบอกกันว่าของถูก ช่วยบอกผมหน่อยผมจะไปอย่างไร

ปล.ขอบคุณมากครับที่ให้ความช่วยเหลือ

ohnut7's Photo ohnut7 12 Jun 2006

ลงรถไฟฟ้าที่หมอชิต แล้วนั่งรถเมล์ต่อมาก้ได้ครับ ที่บอกว่า ผ่าน ทางเดอะมอลล์บางกะปิ เช่น ปอ 502 เป็นต้นคับ

a K [I] R A's Photo a K [I] R A 13 Jun 2006

ถ้าจากหมอชิต สาย "134ก" ก็ได้ครับ

momo's Photo momo 17 Jun 2006

เคยไปครั้งนึง ของ เพียบ ถูกดี mp3 บรึม เดินมาขายให้เลย ผมบอก ไม่เอา ..ยังมาตื๊อ จะให้ซื้อให้ได้ ผมเลย บอกว่า .... ผมซื้อแต่แผ่น ลิขสิทธิ์ ครับ ... มันมองหน้า และเดิน หนีไป

GamerJr.'s Photo GamerJr. 17 Jun 2006

แถมให้อีกสายคับ จากหมอชิตมา 145 ก้อได้คับหรือจะสาย 8 44 ก้อได้คับ อ้อเกือบลืมไประวังรถติดเส้นลาดพร้าวมาก ๆ ละคับ

Guest_ล้อเล่น_* 20 Jan 2007

GamerJr., on Jun 17 2006, 11:53 PM, said:

แถมให้อีกสายคับ จากหมอชิตมา 145 ก้อได้คับหรือจะสาย 8 44 ก้อได้คับ อ้อเกือบลืมไประวังรถติดเส้นลาดพร้าวมาก ๆ ละคับ
:eiei นั่ง bts มาลงชิดลมก็ได้ค่ะ แล้วเดินมาท่าเรือประตูน้ำ (เกือบถึงแยกประตูน้ำ เดินเลียบมาทาง Big C )ค่ะท่าเรืออยู่ขวามือ นั่งเรือมาลงที่ ท่าเรือเดอะมอลล์บางกะปิค่ะ เดินทะห้างเลยอยู่ติดกับตะวันนา จะได้เปลี่ยนบรรยากาศ และไม่ต้องรถติดไงคะ

Alfie's Photo Alfie 22 Jun 2010

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš