`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

หาswitch ที่โตเกียวตอนนี้ได้ไหมครับ

kengji's Photo kengji 29 Apr 2017

จะไปวันพรุ่งนี้แต่แค่ไปต่อเครื่องมีเวลาวันนึงนอกสนามบิน ยังพอหาได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

gaget's Photo gaget 03 May 2017

ล่าสุดน้องที่ออฟฟิศไปเดินอยู่ดูมา 2 วันเข้าวันที่ 3 แล้วหมดทุกร้านเลยครับ รอท่านอื่นเพิ่มเติมข้อมูลดูครับ

paween_a's Photo paween_a 06 May 2017

ไป Labi แถวสถานีโตเกียวเลยครับ ผมได้มาวันที่ 5 พ.ค. แถว Akihabara อย่า​ไปหา หมดทุกร้าน อ​้อไปเช้าๆ หน่อยนะ ร้านเปิด 10:00

jokjok's Photo jokjok 08 May 2017

ตามร้านเล็กๆ หาได้นะครับ