`

Jump to content

อยากทราบแหล่งขายเกมส์ทีเชื่อถือได้ใน Hongkong ครับ

• You cannot reply to this topic
2 replies to this topic

#1 xxxx

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 24 March 2017 - 10:18 AM

Switch Wii U(Copy) PS4 จะถูกกว่าในไทยไหมคับ

#2 Tatasaray

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 28 March 2017 - 08:36 AM

ผมไปแต่ที่นี่ ตึก Golden แต่ก็ไม่ได้ซื้ออะไรมาเลย เหมือนของจะไม่ได้ถูกกว่ามากมาย แต่ใครหาที่อื่นหรือถูกๆได้บอกด้วยครับ
ตรงกันข้ามไปอังกฤษ ญี่ปุ่นขายถูกจริง ได้กลับมามากมาย หรือผมแปลก....

#3 GodSlaYeRz

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 28 March 2017 - 11:52 AM

เคยไปดูพวก PS4 ถูกกว่าประมาณ 1000-2000 ครับ
switch นี่ไม่แน่ใจ ผมไปเดินดูที่ Golden computer นี่ล่ะครับ น่าจะเยอะสุดแล้ว
แนะนำว่าค่อยๆดูหลายๆร้านอย่าใจร้อนครับ แล้วก็เช็คสภาพเครื่องดีๆ เปิดเทสก่อนออกจากร้าน