`

Jump to content

สอบถามเรื่องซื้อ xbox one ที่ญี่ปุ่นครับ

1 reply to this topic

#1 dudedy

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 14 March 2017 - 08:40 AM

ไปเจอมือสองรุ่น บันเดิ้ล halo ประมาณ 4,500 บาท กับมือหนึ่งรุ่น slim ประมาเกือบหมื่น
เลยอยากถามว่าทั้งสองรุ่นต้องต่อไฟผ่านหม้อแปลงใช่ไหมครับ
แล้วแผ่นเกมส์ที่นี่ ไม่รู้มีซับ Eng. พากษ์ Eng ไหมครับ

#2 overtune

Lord ดูดน้ำ

• High Royal Executive Members

Posted 14 March 2017 - 09:28 AM

รุ่นเก่าหม้อแปลงไปใช้กับบ้านเราโดยตรงไม่ได้คับ ต้องมาแปลงหรือหาซื้อหม้อแปลงใหม่
รุ่นสลิมใช้ไฟบ้านเราได้เลย
ส่วนเรื่องเกมก็็แล้้วแต่เกมคับ ดูข้างหลังกล่องก็็ได้คับมันจะบอกว่าภาษาในเกมเป็้นอะไร