`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

Nintendo Switch เปิดให้สั่งจองแล้วครับ

gamer's Photo gamer 15 Feb 2017

เมื่อวานเห็นเครื่องโซน 2 เปิดให้จอง วันนี้ปิดรับจองแล้ว หมดเร็วมาก
วันนี้เปิดให้จองเครื่องโซน 3 ใครเล็งๆ ไว้ก็รีบหน่อยครับ ถ้าไม่ทันอาจต้องรอถึงสิ้นปี

click ที่รูปเพื่อดูรายละเอียดเพิ่มเติม

lek's Photo lek 18 Feb 2017

สิ้นปี นี่พึ่งเดือน2เองนะครับ

umbababa's Photo umbababa 18 Feb 2017

เครื่องนิน ล๊อทแรกไม่น่ามีปัญหาอะไร เพราะไม่ได้ใช้เทคโนโลยี่ล่าสุดอะไรเหมือนสินค้ายี่ห้ออื่นเขา
ปัญหาคือ มีzeldaให้เล่นจริงๆจังๆเกมเดียวเอง อย่างน้อยๆก็อยากได้มาริโอควบอีกเกม
พูดไปงั้นแหละ ยังไงก็คงไม่ได้ไปจองกับเขา อยากซื้อง่ายๆแบบจ่ายปุ้ปได้ปั้ปจัง

sax's Photo sax 19 Feb 2017

รอซื้อปีใหม่ดีกว่า อิอิ

Thosapol_TH's Photo Thosapol_TH 19 Feb 2017

View Postlek, on 18 February 2017 - 01:13 PM, said:

สิ้นปี นี่พึ่งเดือน2เองนะครับ
สิ้นปีน่าจะหมายถึง Switch U มั้งครับ :r31:

Nerv.'s Photo Nerv. 23 Feb 2017

ใจคอ นิน จะขายล๊อตเดียวจนถึงสิ้นปีเลยหรอฮะ :lol:

jokjok's Photo jokjok 01 Mar 2017

มีคนได้มาบ้างยังครับ รอติดตามมากๆ อิอิ แฟน เซลด้า

thaihelp's Photo thaihelp 01 Mar 2017

ผมรอเล่นวันที่ 3 เลย จองไปละ

godkap's Photo godkap 04 Mar 2017

เล่นก็อปได้เมื่อไหร่ก็ชื้อ