`

Jump to content

ทำมายยย~~~มันยากอย่างนี้

1 reply to this topic

#1 PinPin

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 07 May 2007 - 04:08 PM

ตอนนี้ผมเพิ่งเล่นไปถึงหัวหน้าหนอนหน้าปลาดุกน่าจะเป็นด่าน2รู้สึกยากเหลือทนไม่เคยเจอเกมอะไรยากมากมายขนาดนี้ หัวหน้าด่านที่ผ่านๆก็เล่นเอาตายแล้วตายอีก ไอ้ด่านนี้จะผ่านมันไปได้ยังไงครับ จะยิงแทบข้างๆมันก็เล่นเนื้อเล่นตัวบิดส่ายไปส่ายมายิงไม่ค่อยถูกจุด จะยิงอยู่ห่างๆมันก็ชอนไชมางับเรา จะปราบยังไงครับ

Edited by PinPin, 07 May 2007 - 04:08 PM.

#2 turbo_geek

แปด

• High Royal Executive Members

Posted 07 May 2007 - 09:29 PM

ยิงไปเรื่อยๆเดี๋ยวมันก็ตายเองครับ แต่ถ้าไม่ได้จะเก็บAPก็วิ่งหนีไปเลยก็ได้ครับ :aha: