`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ช่วยที่ครับ redeem codes ที่แถมมากับแผ่นเก...

SalamandeI2's Photo SalamandeI2 16 Oct 2016

ซื้อเกม gear4 มามันจะมีโค๊ดที่แถมมาเพื่อเล่น gear 123 แล้วก็ภาค jugmentday ทีนี้ผมลงโค๊ดได้แค่ภาค 2 กับภาค jugmentday ภาค 1 กับ 3 ใส่โค๊ดมันเด้ง error ตลอดเลยครับตรวจสอบดูก็กดถูกต้องทุกตัวแล้วก็ยังลงไม่ได้เลย มีใครเป็นแบบผมมั่งครับ T_T
ปล.แผ่นมือ 1 ด้วยน่ะครับ

faris's Photo faris 16 Oct 2016

ผมโหลดไม่ใด้เลยเหมือนกันแผ่นโซนเอเชียเกร์มแท็คUSเกี่ยวกันใหมผู้รู้บอกที

halala's Photo halala 16 Oct 2016

ภาค 1 กับ 3 ต้องใช้โปรแกรม VPN ช่วยครับ
หาโปรแกรม vpn หลอกว่าเราอยู่ USA แล้วไปredeem ในเวป Xbox

SalamandeI2's Photo SalamandeI2 16 Oct 2016

พอจะมีโปรแกรมมั้ยครรับ

Edit เจอโปรแกรมละโหลดได้ละครับ
Edited by SalamandeI2, 16 October 2016 - 07:34 PM.

luckyang's Photo luckyang 16 Oct 2016

View PostSalamandeI2, on 16 October 2016 - 05:26 PM, said:

พอจะมีโปรแกรมมั้ยครรับ

Edit เจอโปรแกรมละโหลดได้ละครับ

ขอด้วยครับ

TeEZu's Photo TeEZu 17 Oct 2016

View Postluckyang, on 16 October 2016 - 10:04 PM, said:

ขอด้วยครับ

ถ้าจะใช้ vpn ผมแนะนำ Opera browser ตัวล่าสุดครับ ง่ายดี เปิด vpn ไป US แล้วเข้า web xbox ด้วย id เราไปกด เกมส์ได้เลย แล้วมันจะไปโผ่ลให้ download ทาง xbox one เองเลย

SalamandeI2's Photo SalamandeI2 17 Oct 2016

ผมใช้โปรแกรม VPN master โหลดจาก google store
ใช้ง่ายมากครับ กดเข้าไปเลือกประเทศเป็น usa แล้วกด on
แล้วเราก็เข้าเวป xbox กดแอคเค้าของเรา แล้วก็รีดีมโคดแค่นี้ก็จบ

ปล.ผมใช้โทรศัพท์มือถือทำ

โปรแกรมฟรีด้วยครับ
Edited by SalamandeI2, 17 October 2016 - 06:08 AM.

pugga's Photo pugga 17 Oct 2016

View PostSalamandeI2, on 17 October 2016 - 06:08 AM, said:

ผมใช้โปรแกรม VPN master โหลดจาก google store
ใช้ง่ายมากครับ กดเข้าไปเลือกประเทศเป็น usa แล้วกด on
แล้วเราก็เข้าเวป xbox กดแอคเค้าของเรา แล้วก็รีดีมโคดแค่นี้ก็จบ

ปล.ผมใช้โทรศัพท์มือถือทำ

โปรแกรมฟรีด้วยครับ

ขั้นตอนยากมั้ยครับ ผมอยากทำบ้างจัง ได้โค็ดมาแต่ทำไม่เป็นเลย เศร้า

SalamandeI2's Photo SalamandeI2 17 Oct 2016

ไม่ยากเลยครับ ผมทำในมือถือแปบเดียวเองครับ โหลดโปรแกรมVPN MASTER ใน GOOGLE STORE เปิดโปรแกรมมามันจะมีให้เลือกประเทศเราก็เลือก USA แล้วมันจะมี สวิส ON/OFF เราก็เปลี่ยนให้มันเป็น ON มันจะทำการหลอกว่าเราอยู่ USA เองโดยอัตโนมัติเลยครับ แล้วก็เข้าเวป xbox ใส่แอคเค้าของเราแล้วก็เลือก redeemcode ใส่ code เรียบร้อยกดโอเคปุ๊ป success ปั๊ปเลยครับ หลังจากนั้นค่อยปิดโปรแกรม แล้วก็เข้าไปใน xbox ของเรา codeที่ใส่ไว้ก็มาละ

ปล.อันนี้ผมลองกับ code ที่มันแถมมากับ GEAR 4 น่ะครับ หวังว่าคงไม่งงน่ะครับ =_=

pugga's Photo pugga 17 Oct 2016

View PostSalamandeI2, on 17 October 2016 - 11:55 AM, said:

ไม่ยากเลยครับ ผมทำในมือถือแปบเดียวเองครับ โหลดโปรแกรมVPN MASTER ใน GOOGLE STORE เปิดโปรแกรมมามันจะมีให้เลือกประเทศเราก็เลือก USA แล้วมันจะมี สวิส ON/OFF เราก็เปลี่ยนให้มันเป็น ON มันจะทำการหลอกว่าเราอยู่ USA เองโดยอัตโนมัติเลยครับ แล้วก็เข้าเวป xbox ใส่แอคเค้าของเราแล้วก็เลือก redeemcode ใส่ code เรียบร้อยกดโอเคปุ๊ป success ปั๊ปเลยครับ หลังจากนั้นค่อยปิดโปรแกรม แล้วก็เข้าไปใน xbox ของเรา codeที่ใส่ไว้ก็มาละ

ปล.อันนี้ผมลองกับ code ที่มันแถมมากับ GEAR 4 น่ะครับ หวังว่าคงไม่งงน่ะครับ =_=
ขอบคุณครับ พิมพ์ยาวเลย ถามว่าเวป xbox เราเข้าที่เครื่อง xbox one หรอครับ
ปล.ใช่ครับโค็ดได้จากเกียร์ 4

ผมเข้าเวป xboxในโทรศัพท์ครับ พอ redeem code success แล้วก็ไปเปิดดูในเครื่อง xbox ว่ามันมาหรือยังอ่ะครับ