`

Jump to content

รบกวนแนะนำหน่อยครับ เพิ่งจะมาสนใจ xbox 360 ครับ รุ่นใหนดีครับ กลัวไฟแดง

5 replies to this topic

#1 natta

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 06 October 2016 - 03:48 PM

ตอนแรกเห็นมีข่าวเรื่องไฟแดง และราคาเครื่องยังสูง ผมเลยไม่กล้า แต่ตอนนี้เห็นมีคนมาขายมือสองราคาไม่แพงมีหลายรุ่นมากเลยครับ

และเกมหลายเกมสสนุกๆผมข้ามมาทั้งนั้นเลย เช่น RED DEAD REDEMTION ,

ไม่ทราบว่ารุ่นใหนดีครับ ที่ ไม่มีปัญหาไฟแดงแล้ว เล่นแผ่นก๊อป หรือเล่นจากฮาร์ดดิสได้(แปลง RGH)

ขอบคุณครับ

#2 kero

เซียนเกม

• Freshy

Posted 06 October 2016 - 04:13 PM

เอารุ่น หลังๆ ก็ไม่มีไฟแดงแล้วนะ อล้วก็ แปลง RGH โลด game ต้องหาโหลดมาแปลง เองแล้ว สมัยนี้ copy ใส่ SD Card 32 G ก็ได้ ทีละหลายเกมละ

#3 kero

เซียนเกม

• Freshy

Posted 06 October 2016 - 04:17 PM

ของ ผม เครื่องที่ 3 เป็น แจสเปอร์ มาก็ไม่แดงแล้วนะ 2 เครื่องแรก เจอ อดง 3 ดวงพิฆาต เข้าไป อุ้มไปซ่อมตั้งหกลายที ก้หายแป๊ปเดียว เป็นอีก ตอนนี้ ส่งไป ให้นักศึกษา รื้อเล่นละ

#4 natta

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 07 October 2016 - 06:11 AM

xbox360 slim นี่คือรุ่นใหม่าุดแล้วใช่มั้ยครับ

รุ่นนี้แปลง rgh แล้วดีสุดเลยใช่มั้ยครับ

#5 overtune

Lord ดูดน้ำ

Posted 07 October 2016 - 02:10 PM

อ้วน jasper อึดสุดคับ

#6 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 17 October 2016 - 09:29 PM

Xbox360 รุ่นสุดท้าย Silm E จับแปลง RGH