`

Jump to content

มี 2 mem แต่จะใช้ mem แต่ละโซนต้องทำไงครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 luckyang

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 26 September 2016 - 11:23 PM

คือ mem 1 usa
mem 2 Jap

ต้องทำขั้นตอนยังไงครับ โดยที่ข้อมูลใน mem ยังอยู่ เช่น พวก เกมเดโม่ เซฟ dlc ครับ โดยสลับ mem ตาม id เล่นไปมาได้ และ อะไรบ้างที่จะหายไปที่เครื่องบ้าง

อันนี้อ่านเจอมา "การสลับไอดีบนเครื่อง ตอนนี้อาจจะไม่สามารถสลับไปมาได้แล้วนะครับเพราะได้ข่าวว่าโซนี่เปลี่ยนระยะ deactivate เครื่องให้เป็น 6 เดือนแล้ว" อันนี้จริงไหมครับ ณ ปัจจุบัน