`

Jump to content

แค่ casual ก็จะไม่ผ่านแล้ว Insane จะขนาดไหน

• You cannot reply to this topic
5 replies to this topic

#1 burger

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 03 May 2007 - 11:13 AM

ยากจริงๆครับยิงตั้งหลายทีไม่โดนอะ

#2 gamerching

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 03 May 2007 - 12:47 PM

ยากใช้ได้เลยครับแค่โหมดnormalก็ไม่ค่อยจะไหวแล้วละคับ ยิงหมดแม้ฏยังไม่ตายเลยครับ พวกนี้ต้องยัดระเบิดคับ ตุมเดียว

#3 Interstella555

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 03 May 2007 - 02:57 PM

ใจเย็นๆค่อยๆเล็งไม่ยากอย่างที่คิดครับ :explain

#4 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

Posted 03 May 2007 - 04:22 PM

ยิงชุดเดียวก็ม่องแล้วนี่ครับ แรก ๆ ก็ดูเหมือนยากอย่างนี้แหละครับ insane ต้องเล่นแนววางตำแหน่งให้เหมาะกะฉาก อาจต้องพาเพื่อนคนไทยไปช่วยบอกครับ แล้ว ต้องหมอบ ออกยิง พอแดงก็หลบให้ฟื้น ทำอย่างนี้คนเดียวยังผ่านได้เลยครับ ผมต้องขอเพื่อนช่วยเฉพาะ RAMM อ่ะครับ

#5 Genexix

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 04 May 2007 - 11:24 AM

ธรรมดาครับแรก ๆ ผมคิดเงี้ยประมาณตอนเริ่มเล่นแรก ๆ ตูจะเล่น Normal ธรรมดาให้จบพอละแม่มยาก
อิ๊บอ๋าย พอดีเนื้อเรื่องมันสั้นน่ะครับจบแบบ Casual ได้แต่ความมันยังไม่จางหายจึงคิดว่าลอง Hardcore ดูจิ
เล่นไป ๆ เออไม่ค่อยยากนี่หว่าเนื่องจากชำนาญขึ้นมาแล้ว จนจบเลยลองเล่น Insane ต่อ โอววว โคดจะยาก
แต่มันส์มีลุ้นดีกว่าจะเอา Raam Insane ลงได้นี่เลิกเล่นไปหลายรอบ คือมันจะต้องค่อย ๆ เล่นไปน่ะครับพอชำนาญ
และจับทางได้แล้ว เดี๋ยวสบายเองครับ
แถม เล่นจบ Insane คนดียวได้แล้วนึกว่าเก๋าแล้วครับไปลอง Live ดูวิ่ง ๆ โดนยิงหัวระเบิดประจำมันไม่เหมือนกันจิง ๆ
เอิกเอิก :her

Edited by Genexix, 04 May 2007 - 11:25 AM.

#6 kkongg

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

• Interests:Games

Posted 07 May 2007 - 07:50 PM

แรกๆผมHardcoreเลย(เล่นCasualไม่กี่ด่านเอง) :shame2 เล่นเสร็จก็ต่อInsaneทันทีจนจบคนเดียวแบบrepบนเลย แต่เล่นLiveนี่หัวผมนานๆจะแตก(ตัวแตกเลย :ohno )ยิงคนอื่นก็ไม่ค่อยจะตาย(ขอเลื่อยเอาง่ายกว่า :eiei )