`

Jump to content

รบกวนครับ ตอนนี้ ps vita fw3.0.1 ยังแปลงเล่นpspได้อยู่ไหมครับ

1 reply to this topic

#1 limpanavikom

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 14 July 2016 - 04:56 PM

พอดีตอนแรกก็แปลงเล่นได้ตอนสมัย hack fw 3.0.1 แล้วที่นี้ หลังจากนั้นก็ไม่ได้เปิดเล่นอีกเลยเป็นปี พอดีเมื่อวานเล่น emups1แล้วไม่มีเสียงผมเลยจัดการrestoreเครื่องใหม่แต่ได้backupไว้แล้ว แต่เจ้ากรรม fire ที่ backupไม่สามารถดึงเอามาใช้ได้ เลยจะถามยังพอมีวิธี ทำให้กลับมาเล่นpsp emu ไดอีกไหมครับ

#2 TOPBOO

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 01 August 2016 - 10:15 PM

View Postlimpanavikom, on 14 July 2016 - 04:56 PM, said:

พอดีตอนแรกก็แปลงเล่นได้ตอนสมัย hack fw 3.0.1 แล้วที่นี้ หลังจากนั้นก็ไม่ได้เปิดเล่นอีกเลยเป็นปี พอดีเมื่อวานเล่น emups1แล้วไม่มีเสียงผมเลยจัดการrestoreเครื่องใหม่แต่ได้backupไว้แล้ว แต่เจ้ากรรม fire ที่ backupไม่สามารถดึงเอามาใช้ได้ เลยจะถามยังพอมีวิธี ทำให้กลับมาเล่นpsp emu ไดอีกไหมครับ

ถ้า restore ต้องใช้ PS3 activate ตัว VITA ใหม่ครับ แล้วลงเกมส์ตัวที่แฮ็ค ก็ใช้ได้ครับ 3.01 กับ 3.18 แจ่มสุดแล้วครับสมบูรณ์กว่า แปลงแบบ Bubble ในปัจจุบัน รู้สึกลง TNV 9.7 เล่นPS1 มีเสียงนะครับ ผมยัง 3.18