`

Jump to content

xbox one kinect ติดๆ ดับๆ มีใครเป็นอาการนี้มั่งไหมครับ

2 replies to this topic

#1 kabuki2000

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 14 July 2016 - 11:29 AM

xbox one kinect ติดๆ ดับๆ มีใครเป็นอาการนี้มั่งไหมครับ เล่นๆ อยู่ดับ รอสักพักติดอีก เป็นหลายรอบเลยครับ ไม่รู้เสียที่ xbox one หรือ ตัว kinect ลองปิดเครื่อง ถอดปลั๊ก ถอด kinect ออก แล้ว เสียบใหม่ก็เป็นเหมือนเดิมครับแล้วมันสามารถซ่อมได้ป่ะครับ หรือต้องซื้อใหม่อย่างเดียวเลย

#2 poomy

Extreamflow

• Royal Executive Members

Posted 17 July 2016 - 03:15 PM

อาการนี้ ผมเคยเป็นตอนอยู่อเมริกา ต้องส่งเครมอย่างเดียวครับ ในไทยคงต้องหาที่ซ่อม

#3 luckyang

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 11 August 2016 - 09:04 PM

มีแต่ อัพ fw แล้วเอ๋อ จำคนไม่ค่อยนได้ ฟังเสียงก็ไม่ค่อยได้แระ แต่ตอนก่อนอัพ เยี่ยม