`

Jump to content

เซฟเกมส์ the witcher 3 wild hunt พอมีท่านใดแชร์ให้ได้มั๊ยครับ

7 replies to this topic

#1 peny

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 20 June 2016 - 07:46 AM

คือผมเล่นบน PS4 เกือบจบแล้ว แต่ดันเกิดอุบัติเหตุแบ็คอัพลง USB แล้วเผลอไป format ทิ้งไปซะนี่ กลุ้มเลย ตอนนี้เลยมาลงตัว PC แต่จะให้เล่นใหม่ก็ไม่ไหวแล้ว
พอมีท่านใดมีแชร์ให้ได้มั๊ยครับ ก่อนจบตรงไหนก็ได้ครับ จะขอบคุณมากๆเลย

#2 voyevoda

rsc

• High Royal Executive Members

Posted 20 June 2016 - 02:44 PM

จะเอาไปเล่น dlc? , เล่นแบบไหนมาอะ

ของผมจบแบบค่อนข้าง happy ending ไม่ขอขยายรายละเอียด ถ้าเอาเด๋วส่งให้ เข้าใจว่าแชร์ pc ได้ เพราะก่อนหน้าผมย้ายจาก gog มา steam

#3 peny

Posted 20 June 2016 - 03:19 PM

เล่นตัว Wild Hunt ธรรมดาครับ ยังไม่ได้ซื้อ DLC เล่นไปไกลแล้วพอสมควรครับ แค่อยากจะจบตัวธรรมดาก่อนครับ เดี๋ยว DLC (2 ตัว) อยากเล่นเองครับ จำไม่ค่อยได้แต่ผมเล่นใกล้จบภาคหลักแล้วครับ

#4 voyevoda

rsc

• High Royal Executive Members

Posted 20 June 2016 - 04:51 PM

พอระบุได้ไหมเล่นถึงไหน จำอะไรได้มั่ง save ที่ผมมีทิ้งช่วงเป็นพักๆ แล้วมีตอนที่กำลังอยุ่ในฉากจบด้วยอะ ถ้าระบุมาแล้วมี หรือถ้าอยากได้อันจบเลยก็ใส่ google drive แชร์ให้ได้ แต่แน่ใจเหรอครับ = = ส่วนตัวผมว่ามันสรุปผลจากตัวเลือกที่เราเล่นถ้าไม่ใช่ของเราเอง

#5 peny

Posted 20 June 2016 - 05:07 PM

จำไม่ได้จริงๆครับ แต่ไปไล่ดูตามเวป wikia คาดว่าน่าจะอยู่ราวๆเควส Final Preparation ครับ

#6 voyevoda

rsc

Posted 20 June 2016 - 07:06 PM

เด๋วดึกๆหาให้ คุ้นๆว่ามีsave มั้ง หรือไม่ก็ปลายๆฉาก final นั่นหล่ะ ถ้าได้แล้วจะส่งลิงค์ google drive ให้ทาง pm น้อ

#7 peny

Posted 20 June 2016 - 09:32 PM

ขอบคุณมากนะครับ

#8 voyevoda

rsc

Posted 21 June 2016 - 11:24 AM

ส่งลิงค์ให้ละนะ เมื่อคืนกลับมาตี2 = = ง่วงจัดลืม

/// จะใช้ save โหลด dlc ฟรี ให้ครบแล้วเปิดใชอันที่มันบอกอะไม่งั้นเด๋วโหลดไม่ขึ้น ผมจำไม่ได้ว่า save ตัวนี้เปิดใช้อะไรพิเศษมั่ง เหมือนว่ามีแค่หน้าไม้กับ quest อะไรสักอย่างแค่นั้น

Edited by voyevoda, 21 June 2016 - 11:28 AM.