`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

รวมตัวกันอีกครั้งใน Ghost Recon ภาคใหม่นะครับ

jaraba's Photo jaraba 09 May 2007

View Postosxbox360, on May 9 2007, 09:55 AM, said:

กราบเรียนเพื่อนๆ ในสังกัด THAILAND GHOST หรือผู้ที่เข้ามาโพสในห้องนี้ คับ

อยากจะขอความร่วมมือ ห้ามเล่นมุข หรือโพสที่เกี่ยวกับเรื่องเกย์ นะครับ ไม่ใช่ว่ารังเกียจอะไรนะ แต่เนื่องจากมีเด็กที่ไม่บรรลุนิติภาวะ ที่เข้ามาร่วมเล่นกับพวกเรา แล้วอยู่ในความดูแลของผู้ปกครองขณะเล่น อยู่ด้วย ทำให้ผู้ปกครองของเด็กเข้าใจผิด คิดว่าเป็นเรื่องจิง กลายเป็นเรื่องใหญ่ขึ้นมา แล้วกลุ่มเราอาจจะลำบากได้ครับ อันนี้เรื่องจิง จึงอยากขอความร่วมมือ คับ พี่น้อง ก๊าบบบบ ยังงัยรบกวนพี่ buujee ช่วยซักถามประวัติ ผู้เล่นด้วยนะครับ :kanoiyom

ดีครับ :bye

laynos's Photo laynos 09 May 2007

View Postosxbox360, on May 9 2007, 09:10 AM, said:

เมื่อคืนเล่นกันเองมีความรู้สึกว่า คุณ toshi คุณ flashstream คุณ kawlamool ฝีมือ ร้ายกาจมากๆ คับ ขนาด คุง sillycabon ยังชมเลยคับ (จากฝ่ายตรงข้าม แต่ความสัมพันธ์เหมือนเดิม) อิอิ ... :kanoiyom
แหมเล่นขึงกันอย่างนี้ต้อง ขึงกลับมั้งละคร้าบคุณos แต่คุณ kawlamool นี้ฝีมือดีจริงๆเพิ่งเคยเจอครั้งแรกครับ :aha:

osxbox360's Photo osxbox360 10 May 2007

ใช่ครับ ฝีมือดี มาก แล้วก็ คุณ mustangz1 อีกคนด้วยครับ ยอมรับเลย สุดยอด เมื่อคืน เล่นกัน 30 นาที คนอื่นเค้าใช้ระเบิด มีคุณmustangz1 กะ คุณfalshstream ละครับ ที่ใช้ปืนกล เยี่ยมจิงๆ

ohnaka's Photo ohnaka 10 May 2007

เมื่อคืนผมก็อยู่ในสนามรบ ดงทุ่นระเบิด เกิดอาการ ฟีเวอร์วัตถุระเบิดแบบ จตุคามรามเทพครับ ควัก อาวุธ ระเบิดที่มี เช่นบาซุก้าทุกรุ่น เครื่องยิงลูกระเบิด ส่วนกระผม อยากจะเล่นกะเขาด้วย แต่ด้วยความเก่งของผมเอง ก็ไปเลือกเครื่องยิงลุกละเบิดมา *** จังหวะนั้นเอง มี เหยื่อผู้โชคดีเดินผ่านมา ป้าดดดดดดดดดด มันต้องตายซัดเต็มข้อ เห้ย มันเล่นของ ยิงหมด max 6 นัด อะไรฟะ มันไม่ตาย***** Noooo เป็นไปไม่ได้

หันไปดูอีกที ควันลอยฝุ่นตลบ อ้าวววววววว นี้มัน ปืนยิงระเบิดควันนี้

ฮากันไหญ่ ผม คอตกกลับ-ไปพร้อมกับความอับอาย 5 5 5 แต่แฝงไปด้วยความมัน
Edited by ohnaka, 10 May 2007 - 11:08 AM.

BlueJuliet's Photo BlueJuliet 10 May 2007

แอ๊ดผมที TommyDelay มือใหม่หัดส่อง :555

laynos's Photo laynos 10 May 2007

เมื่อวานนี้สนุกมากครับเพราะ host ของเราไม่ทำให้เราหลุดขนาดระเบิดเปรี้ยงปร้างเป็นสิบๆนัดก็ไม่ระคายเคือง host ของเรา แหมหลงเล่นมาซะนานเพิ่งจะรู้ว่า host เราเน็ต 512(น่าจะอัพเป็น1Mตั้งนานแล้วนะคุณos) เมื่อวานดูคนที่มีความสุขที่สุดน่าจะเป็น host(คุณos)กับคุณโอ๋(bluebanana) เพราะคุณโอ๋แกเล่นระเบิดแล้วไม่หลุด แต่คนที่แอบเคืองอยู่น่าจะเป็นคุณ mustangz1 นะเพราะแกไม่ได้ลุย(มั่วแต่หลบระเบิด) อิอิ...... :555

osxbox360's Photo osxbox360 10 May 2007

View Postlaynos, on May 10 2007, 11:28 AM, said:

เมื่อวานนี้สนุกมากครับเพราะ host ของเราไม่ทำให้เราหลุดขนาดระเบิดเปรี้ยงปร้างเป็นสิบๆนัดก็ไม่ระคายเคือง host ของเรา แหมหลงเล่นมาซะนานเพิ่งจะรู้ว่า host เราเน็ต 512(น่าจะอัพเป็น1Mตั้งนานแล้วนะคุณos) เมื่อวานดูคนที่มีความสุขที่สุดน่าจะเป็น host(คุณos)กับคุณโอ๋(bluebanana) เพราะคุณโอ๋แกเล่นระเบิดแล้วไม่หลุด แต่คนที่แอบเคืองอยู่น่าจะเป็นคุณ mustangz1 นะเพราะแกไม่ได้ลุย(มั่วแต่หลบระเบิด) อิอิ...... :555

ยังไงต้องขอโทษคุณmustangz1 ด้วยนะครับ เพราะคุณ เก่งปืนกล งัย ผมเลยเล่นปืนอื่น อิอิ :kanoiyom

mustang's Photo mustang 10 May 2007

แหม คุณอ๊อดเราชมกันอย่างนี้ ผมต้องประชิดตัวคุณให้มากที่สุดครับ เพราะถ้าไม่งั้นคงตายเพราะระเบิด :jark ไงเราต้องสำรองถ่านไว้มากพอดูครับ
ทุกคนเก่งๆ ทั้งนั้นประมาทกันไม่ได้ครับมีดีคนละอย่าง ยิ่งน้องใหม่ newohnaka เจอกันประจำ :her
ไงก็ขอให้ thailand ghost เป็นทีมที่โตขึ้นเรื่อยๆ ตามเจตนาของผู้ก่อตั้งครับ :shame2

abominog's Photo abominog 10 May 2007

ผมละกลัวจริง ๆ ไอ้ปืนยิงระเบิด 6 นัดเนี่ย อย่างกับเจอพี่อาร์โนคนเหล็กเลย กระเด็นกระดอนน่าอนาจใจเป็นยิ่งนัก :jark

ไม่รู้ชาตินี้จะรวม clan OMG ไปสู้ด้วยได้หรือเปล่า :ohno

hamtaro's Photo hamtaro 10 May 2007

ผมว่าใครเป็นhost ควรตั้งเอา ปืน ครกนรก นั่นออกทุกครั้งกระบอกเดียวนะครับ ไม่งั้นอาจเกิดการเสียอารมต่อผู้เล่นคนอื่นได้ แต่ผมเล่นเจอปืนนั่นก็โอเคเล่นมาเราก็เล่นกลับไป

osxbox360's Photo osxbox360 11 May 2007

คืนนี้ อาจจะonlineดึกหน่อยนะ พี่น้องคร้าบ แวะไปเที่ยวกลางคืน ก่อน กลับมาคงสักเที่ยงคืน ใครอยู่ก็ ขอแนวร่วมสู้กับหัวเหลืองหน่อย นะก๊าบ

laynos's Photo laynos 11 May 2007

เมื่อวาน host ไปไหนครับ เมื่อวาน2เกมหลังสุดต้องใช้ host บางบัวทองครับ
ป.ล.ขอโทษคุณจ็อบด้วนะที่ไม่ได้ invite เมื่อวาน พอดีกำลังดวลปืนสั้นกันอย่างเมามันเลยไม่รู้ว่ามีข้อความมา พึ่งมาเห็นตอนdashboard แล้วครับ โทษน้า.... :numairu:

osxbox360's Photo osxbox360 11 May 2007

ต้องขอโทษสมาชิกด้วย ขอรับ เมื่อคืน กินอิ่มไปหน่อยเลย ง่วงเผลอหลับ อิอิ ตื่นมาตีหนึ่งแล้ว เลย นอนยาวเลย

:kanoiyom

laynos's Photo laynos 11 May 2007

ไม่ทราบว่าใครจะโหลดแผนที่ใหม่ไหมครับ 800point แน่ะ อยากได้แต่ไม่มีตังค์ง่ะ...ดูรายละเอียดที่นี่ครับเวปของคนในบอร์ดนี้ละ
http://www.thx360.co....php?news_id=53

งานนี้ ใครอยากเล่น คงหาpoint ให้ทั้ง clan :her

osxbox360's Photo osxbox360 16 May 2007

อย่าลืมมาเจอกันนะ

laynos's Photo laynos 16 May 2007

ลงทุนโปรโมทเองเลยหรือคุณอ็อด :ah

Pushzegg`'s Photo Pushzegg` 16 May 2007

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์เลย ฮือๆ

แต่พยายามจะเข้าไปแล้ววงับ

Game tag : Pushzegg นะครับ

ขอร่วมด้วยคน....ขอบคุณครับ :555

osxbox360's Photo osxbox360 16 May 2007

[quote name='laynos' date='May 16 2007, 01:22 PM' post='428712']
ลงทุนโปรโมทเองเลยหรือคุณอ็อด :ah
[/quote

ครับ โปรโมทเอง แต่เรื่องผู้อุปถัม กะจะโยนให้คุณtoshi งัย ครับ อิอิ :aha:
Edited by osxbox360, 16 May 2007 - 04:44 PM.