`

Jump to content

สอบถามหน่อยครับ ไปลงทะเบียนเพิ่มประกัน 90 วันแล้ว error

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Roid

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 26 April 2016 - 10:21 AM

พอดีเพิ่งซื้อ PS Vita TV มา ผมไปลงประกันที่เวบตามวิธีใน link แต่ติดตรงที่พอกรอกวันที่ซื้อแล้วมันขึ้น error ตามนี้ครับ

There is a problem in the inputs of Date of Purchase, please check it and input again.

ลองปรับวันเป็นย้อนหลัง วันปัจจุบัน วันที่ยังไม่ถึง ฯลฯ ไม่ว่าแบบไหนก็ไม่ผ่านครับ เปลี่ยนประเภทช่องทางการซื้อก็แล้ว ก็ยังไม่ได้ครับ ติด error ตัวนี้ตลอด ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ