`

Jump to content

ชวนคุย Quantum Break

20 replies to this topic

#21 ushinotane

นักเล่นเกมตัวยง

• Freshy

Posted 09 April 2016 - 06:14 PM

View PostBegitsu, on 08 April 2016 - 08:37 PM, said:

จบเหมือนกันครับ แต่ งง ทำไมผมเจอ skill point แค่ 2 เอง !?
มันไปอยู่ที่ไหนหมด จุดเก็บสกิล !!!!

โดยรวมต้องจบหลายรอบหน่อยละ เพราะมันมีหลายทางเลือก
ขนาดไฟล์ movie ที่ให้โหลดแบบ Offline ก็อย่างโหลด 7x GB ตัวเกมยังแค่ 4x GB เอง

เสียงปืนไม่สะใจเลย
ผมว่าเกมมันสั่นไป อาจบางทีอาจกะให้เล่นหลายๆทางเลือกเลยทำเกมสั้น

เมย์เล่น act 2 part 2 หาได้ 4 อันอ่ะค่ะ ไม่รู้จะใกล้จบยัง เกมนี้เมย์ว่า detail เยอะนะคะ ต้องสำรวจ map นาน และเห็นด้วยว่ามีหลายทางเลือก โพดชอบเนื้อเรื่องและ gunplay+พลังตัวเอกมากๆ สนุกกว่าที่คิดเยอะ งงคะแนนกับ gamespot จริงๆ 6!? เอ่อ..โอเค๊ lol