`

Jump to content

ผมใช้ P3 เล่นออนไลน์ ตอนจะเข้าเกมส์เด้งตลอดเลยครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 04 April 2016 - 04:17 PM

คือผมใช้เน็ต true fiber 30 Mb ครับ
เล่นผ่านสายเลน ตอนนี้เข้าพวก PES2016 Winning2015 ตอนเข้าโหลด Patch เข้าได้โหลดได้
พอจะเล่นเกมส์ เลือกห้องเลือกทีมแล้วกด Joint แล้วมันนิ่งเลย สักพักกลายเป็นว่าผมหลุดออกมาซะงั้น
ลองโทรไปหา True แล้วครับ เค้ารีเซ็ทRouter ใหม่แล้วก็ไม่หายครับ
ลอง Test Connection จากเครื่องP3 ก็ขึ้น 29.8 mb

ท่านไหนพอจะมีวิธีแนะนำไหมครับ ?
ขอบคุณครับ
(ผมเล่นมืดแปลง 4.78ครับ)