`

Jump to content

ขอสอบถามครับ ตอนนี้จะซื้อทีวีที่ไหนที่คุ้มสุดใหญ่สุดถูกที่สุด

3 replies to this topic

#1 zxcv

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 04 April 2016 - 02:28 PM

ตามนั้นเลยครับ ขอความคุ้มถูกและใหญ่เท่าที่จะเอื้ออำนวย ในงบไม่เกิน20000นะครับ 18000+ไม่เกินสองพันนะครับ

ไม่จำเป็นต้อง 4k นะครับ เพราะจากใจคือ 49"+และก็ด้านภาพok

ที่บ้านมี lg และ samsung อยู่ ส่วนตัวผมชอบสี Lg มากกว่ามันพอดีๆตา แต่ลองเสนอรุ่นและที่ซื้อทีครับ

ขอบคุณครับ

#2 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 09 April 2016 - 09:22 AM

ถ้ารักการเสี่ยง ไปเดินตามร้านพวก Home Pro , Power Buy แล้วถามหาตัวโชว์เลยครับ
ยิ่งโชว์นานราคาจะถูก ผมใช้มา 2 ตัว
อีกตัวพังหลังจากได้มา 2 ปี ซ่อม 1,500 ตอนนี้ยังไใช้อยู่น่านะ 5-6 ปีแล้ว
อีกตัวใช้มาเกือบๆ 4 ปี ยังอยู่ดีมีสุข

สำหรับผมคุ้มครับ
เพราะแต่ละตัวที่ซื้อผมซื้อมือ 1 ไม่ไหว และใช้งานมานานพอแล้ว
ถ้าเสียอีกก็ดูค่าซอ่มถ้า 3-4 พันก็ซ่อม ถ้าหลักหมื่นก็ซื้อใหม่

#3 Terra

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 09 April 2016 - 10:44 AM

1.ร้านป่าน34 / พิมพ์ในเน็ท parn34 ตกลงคุยไลน์แปปเดียววันรุ่งขึ้นส่งถึงบ้าน
2.ร้าน digital dc แถวบางใหญ่ ราคาถูก

พวกนี้เขาเป็นdealer รับมาทีเป็นร้อยตัวจะได้ราคา

#4 luckyang

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 09 April 2016 - 06:07 PM

4 k เลยครับ แว่วมาว่า เรื่อง ps 4.5 น่าจะจริง เจ้าของร้านเกมบอก