`

Jump to content

Psp3000 เล่นพวกemuดีไหมครับ กับvita2006แปลงเล่นemu

3 replies to this topic

#1 one

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 10 February 2016 - 03:50 PM

Psp go บางเกมเล่นได้ปกติ บางเกมเข้าไม่ได้ บางเกมเล่นแล้วอืดสุดๆ

Shining force 2
เข้าเล่นปกติ แต่พอเข้าฉากต่อสู้เครื่องดับซะงั้น

ถ้าเป็นรุ้น3000มันจะเล่นได้ปกติไหมครับ

แล้วเดี๋ยวนี้ราคารุ้นนี้ขายกันเท่าไหร่แล้ว

Vita2006 ถ้าเอาไปให้ร้านเขาแปลงให้เล่นพวกemuได้ ปกติเขาคิดกันเท่าไหร่ครับ

Edited by one, 11 February 2016 - 03:16 PM.

#2 joah

ต้องมีให้ได้ รอแป๊บ SIX PACKS

• High Royal Executive Members

Posted 10 February 2016 - 11:02 PM

PSP 1000-3000 ดีหมดครับ

ตัวเปล่า พันกว่า-สองกว่า ราคา อยุ่ที่สีล้วนๆ

#3 vihok_noklek

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 24 March 2016 - 08:47 AM

พวกอีมูจะ PSP รุ่นไหนมันก็เล่นเหมือนกันหมดครับ ดี-ไม่ดีอยู่ที่ตัวอีมูเอง ลองหาเวอร์ชั่นใหม่ ๆ มาเล่นครับ
ส่วน PSV ทำเล่นอีมู ผลที่ได้ ณ.ตอนนี้ก็ไม่ต่างจากที่ลงให้กับ PSP เท่าไหร่ครับ มันดีตรงจอใหญ่ขึ้น เว้นแต่เครื่องทำ Rejuvenate จะใช้อีมูที่เขียนอีกแบบ

#4 umbababa

เซียนเกม

Posted 25 March 2016 - 03:01 PM

Pspgo มันก็คือๆpspธรรมดาแหละครับ
แต่pspธรรมดา จอห่วย ลำโพงห่วยกว่านะครับ
จอใหญ่ๆนั่นหยักกระจายเลยด้วย goจอมันเล็กเลยไม่หนัก

Pspดีกว่าตรงแบทเปลี่ยนได้เท่านั้เอง