`

Jump to content

ประกาศ ผมนาย โอ๋ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับร้าน Timegameเเล้วครับ

90 replies to this topic

#1 timegame

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 25 April 2007 - 10:01 AM

นับตั่งเเต่นี้ไปผมไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับร้าน timegame อีกต่อไปเเล้ว ด้วยเหตุผลที่ไม่สามารถบอกได้ การกระทําอะไรที่เกิดจากร้าน timegame ทั้งสองสาขาผมนายโอ๋ timegame จะไม่ขอรับผิดชอบอะไรใดๆทั้งสิ้นครับ เเต่เพื่อนๆยังสามารถโทรมาสอบถามปัญหาที่เกี่ยวกับเกมได้ทุกเวลาครับเเละหวังว่า จะได้พบกันใหม่ ในเร็วๆวันนี้ครับ 0863008927

ส่วนเรื่องเวปนั้นไม่มีการยกเลิกน่ะ ครับ ยังคงเดินหน้าต่อไปในวันเสาร์นี้ ยังนัดเจอกันอยู่น่ะ ครับส่วนจะนัดเจอกกันที่ไหนเย็นนี้จะเเจ้งให้ทราบเรื่อง สถานที่ครับ

#2 turbo_geek

แปด

• High Royal Executive Members

Posted 25 April 2007 - 10:06 AM

รับทราบครับพี่

#3 [[[PEE]]]

เซียนเกม

• High Royal Executive Members
  • Interests:360

Posted 25 April 2007 - 10:08 AM

รับทราบคับ ผมก็ไม่ได้เกี่ยวข้องกับร้าน นั้นเหมือนกันคับ :555

โอเค วันเสาร์พี่โอ๋ยังคงเลี้ยงเหมือนเดิมนะคับ :aha:

#4 Tatasaray

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 25 April 2007 - 10:17 AM

:ah แต่ผมเกี่ยวข้องกับร้านนี้โดยตรงล่ะครับ :ah

เพราะร้าน Timegame คือ ร้านที่ผมไว้ใจที่สุดในสะพานเหล็กและในตอนนี้ด้วยครับ
ไปมาหลายปีแล้วด้วย
ว่า จะไปดู XBox360Elite ด้วยถ้าราคาดีก็น่าสน
แต่ ข่าวนี้ คงไม่กระทบต่อผู้ซื้อใช่ไหมครับ หรือ มีผลต่อการซื้อขายอย่างไรก็บอกด้วยนะครับ
:cry :cry :cry :cry :cry2

#5 vitty

I'm back !!! [Special Ops]

Posted 25 April 2007 - 10:21 AM

รับทราบครับผม

#6 LDS Drive

A Means to an End

Posted 25 April 2007 - 10:22 AM

เรื่องอะไร อยากรู้จัง ใครรู้ซิบมาหน่อยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง :aha:

#7 coco

คู่อริพีคุง

Posted 25 April 2007 - 10:26 AM

เอ๋...เลิกทำร้านTimeแล้วเหรอครับ หรือ โอนร้านให้คนอื่นทำไปแล้ว???

#8 dismember

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 25 April 2007 - 10:31 AM

น่าเสียดายนะครับ

#9 zionzz

Posted 25 April 2007 - 10:39 AM

งั้นก็ต้องเปลี่ยน User ด้วยสินะครับ หุหุ

#10 JYD

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 25 April 2007 - 10:41 AM

อย่างนี้คุณโอ๋ ต้องเปลี่ยนชื่อในบอร์ดรึเปล่าครับ

#11 classic

เกมส์ยิงกันออนไลน์เท่านั้นที่โดนใจ!!

• Interests:COD: Modern Warfare series
    Battlefield series

Posted 25 April 2007 - 10:47 AM

ทำนี้ได้ไงเนี่ย เกิดอะไรขึ้นครับ คุณโอ๋ timegame :ah :um

งั้นต่อไป ผมคงไม่มีอะไรจะต้องหาเรื่องไปที่มาบุญครองแล้วสิ ง่ะๆ :mad

ว่าแต่วันเสาร์นัดกันอะไรหรอ อยากรู้จัง แจ้งให้ทราบด้วยนะ หากไปได้จะไปด้วยนะครับ เป็นกำลังใจให้เสมอ :explain :kanoiyom

ปล. เปิดร้านเกมส์ใหม่ไปเลย เดี๋ยวจะไปอุดหนุนเหมือนเดิม แต่อยู่ใกล้ๆ ผมหน่อยนะ ไกลมากไปบ่อยไม่ได้ครับ :explain

#12 jug

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 25 April 2007 - 10:51 AM

เกิดอะไรขึ้นครับนี่

ยังไงก็รีบๆกลับมานะครับ จะตั้งตารอพี่โอ๋เหมือนเดิมครับ

#13 mennie

เซียนเกม

Posted 25 April 2007 - 10:55 AM

พูดตรงๆนะครับ (ขอพูดตรงๆจริงๆ) จริงๆร้านนี้ก็ไม่ได้ดีเพอเฟกต์อย่างที่หลายๆคนเข้าใจครับ มีข้อมูลที่ไม่จริงเสนอให้ลูกค้าซ่อม (เรื่องวอเตอร์คูลเลอร์ ที่สาขาสะพานเหล็ก) ไม่สนใจลูกค้า เสนอข้อมูลสินค้าผิดๆ (ไปเจอมา คนหน้าร้านบอก XBOX360 เล่นข้ามโซนได้แล้ว) เพียงแต่บางท่านจะรับข้อมูลตรงนี้ได้หรือเปล่าเท่านั้นเอง ถ้ามีคนออกมาติมาว่าแล้วโดนรุมด่ากลับมา โดนปกป้องจากคนรู้จักกับร้านนี้ ทำให้ใครไปเจอเรื่องไม่ดีจากร้านนี้มาก็ไม่กล้าโพสต์ แบบนี้ คนใหม่ก้ไม่มีทางได้รู้ข้อมูลจริงๆหรอกครับว่าร้านนี้เป็นไง ก็ถูกปิดหูปิดตาว่าร้านนี้ ดีสุดๆ ทั้งที่มันก็มีเรื่องเสียเรื่องไม่ดีเช่นกัน

อันนี้ผมไม่รู้จักคุณโอ๋นะ แต่น่าจะเป้นคนผมยาวที่สาขา MBK โดยส่วนตัวผมไม่เคยคุยกะคุณครับ อันนี้ผมไม่ได้ว่าที่ตัวคน ผมว่าที่ร้านครับ สำหรับเรื่องไม่น่าประทับใจที่เจอมา

#14 Gussman

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 25 April 2007 - 10:57 AM

รับทราบครับคุณโอ๋ :love

#15 Interstella555

Posted 25 April 2007 - 11:00 AM

ok ครับพี่

#16 Silversmoke

ไอ้บ้า

Posted 25 April 2007 - 11:07 AM

รับทราบครับ ถ้าจะเปิดร้าน มาเปิด itsquareนะครับ แถวนี้ไม่มีร้านเกมเลย

#17 Granzon

What once was happy now is sad....

Posted 25 April 2007 - 11:07 AM

ไว้ค่อยคุยกันในเกมส์ก็ดีครับ

ว่าจะไปอุดหนุนอ่ะครับเนี่ย

#18 Pepo

เซียนเกม

Posted 25 April 2007 - 11:10 AM

อ้าว คุณ โอ๋ ไม่ใช่เจ้าของร้านหรือครับ งง

#19 Alystiria

Posted 25 April 2007 - 11:11 AM

เอ่อ ไม่เคยไปสาขา mbk เหมือนกัน แต่รับทราบครับพี่โอ๋ :kanoiyom

#20 น้องแบ้ง

Posted 25 April 2007 - 11:15 AM

เกิดอะไรขึ้นกับพี่โอ๋เนี่ย ผมซื้อเครื่องกับพี่เขาอะ งงไปหมดแย้ว