`

Jump to content

สอบถามเรื่องเครื่อง xone elite 1tb ค่ะ

3 replies to this topic

#1 pookpik

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 12 November 2015 - 03:56 PM

สอบถามเรื่องเครื่อง xone elite 1tb ค่ะ คือเพื่อนอยุ่ ญี่ปุ่นว่าจะฝากซื้อมาค่ะ อยากทราบว่า ภาษาในเครื่องมันจะเปลี่ยนเปนอังกฤษได้ไหม แล้วหนูต้องซื้ออะไรเพิ่มบ้างถ้าอยากเล่นที่ไทย แล้ว xbox live ต้องซื้อโซนไหนคะ ขอบคุณค่ะ

#2 Granzon

What once was happy now is sad....

• High Royal Executive Members

Posted 12 November 2015 - 09:26 PM

ภาษาในเครื่องไม่น่ามีปัญหาครับ ของผมญี่ปุ่น แต่ไม่ใช่ elite ก็เปลี่ยนภาษาได้ปกติครับ ที่ต้องซื้อเพิ่มก็ step down converter ครับจาก 220v -> 110v
มีขายทั่วไป

#3 Thosapol_TH

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 13 November 2015 - 12:21 AM

ฝากซื้อซักเครื่องซิครับ เดี๋ยวไปรับถึงที่เลยครับ ส่งขนส่งหรือไปรษณีย์ ไม่เอานา อยากเจอ เอ้ย กลัวเครื่องพังน่ะครับ :ohnut10:

#4 FanaGu

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 13 November 2015 - 08:32 AM

1.ภาษาเปลี่ยนได้เยอะ เปลี่ยนได้ตลอด
2.เปลี่ยนหม้อแปลงเป็น 220V
3.xbox live ไม่มีโซนแล้ว
ยุคxbox one ไม่มีโซนจร้า

เอาละเอียด แม่น และไว แนะนำเข้าเพจครับ
http://www.facebook....XBOXONETHAILAND