`

Jump to content

เก็บ ap full set เหลือตัวประกันที่ kent จับเท่านั้น

3 replies to this topic

#1 sakura525

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 23 April 2007 - 06:36 PM

จากคำแนะนำที่ให้ไปถ่าย Cheryl ไปถ่ายมาแล้ว กด keep เรียบร้อยแล้วครับ พอมาเล่นใหม่มาถึงวันที่ 2 เข้าพาราไดท์พลาซ่าเข้า cutscreen ยื่นกล้องให้เคน แต่กลับหัวเราะ ไม่ยอมให้เราเลือกภาพที่ถ่ายมาได้เลยครับ เคยจำได้เมื่อก่อนตอนเล่นครั้งแรกมันจะให้เลือกรูปด้วย ก็ไม่รู้ทำได้ไงเหมือนกันครับ หลังจากนั้นมันก็หัวเราะตลอดเลย พอจะมีวิธีเลือกรูปที่ถ่ายไว้ในกล้องให้เคนแบบแน่นอนๆไหม

Edited by sakura525, 23 April 2007 - 06:37 PM.

#2 hmashin

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 23 April 2007 - 09:17 PM

ผมเคยลองเจอ Kent ตอน cut from the same cloth ครั้งแรก แล้วไม่ถ่ายรูปมันดู
ผลคือ มันก็ขึ้นคัตซีนหัวเราะอย่างที่ว่าละครับ

ไม่แน่ใจว่าเป็นกรณีเดียวกันรึเปล่านะครับ

#3 Genexix

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 07 May 2007 - 05:17 PM

เอาแน่นอนเลยไปหยิบหนังสือพวกถ่ายรุปมาก่อนครับ เก็บไว้แล้วถ่าย
สาวแว่นตอนนั่งเฝ้าไอ่มืดหลังจากโดนยิงมาน่ะครับเอามุมที่ส่องใต้กระโปรงได้นะ
จะได้ PP จากหน้าอก กับ ใต้กระโปรง เยอะเลยผมใช้แบบนี้ล่ะเล่นกี่รอบๆ
มันก็จ๋อยนะ ลองดูนะครับ

#4 KunJOBz

Team PTFO

• Interests:BLACKPINK
    Dream Theater
    AESPA

Posted 10 December 2009 - 10:06 PM

ตามท่านบนเลยครับ