`

Jump to content

สะสมพวกโมเดล ดราก้อนบอล อุลตร้าแมน ไอ้มดแดงน่ะคับ

3 replies to this topic

#1 pongreddevil

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 23 April 2007 - 02:37 PM

เป็นพวก ไข่ที่ไปแลกน่ะคับ แต่ไม่ได้ไปหยอดน่ะคับ ไปซื้อเลยที่สะพานเหล็ก เป็นชุด เน้นเฉพาะสวย ๆ น่ะคับ สวยใหญ่จะชอบพวกซุปเปอร์ไซย่าน่ะคับ แล้วก็พวกไอ้มดแดง อุลตร้าแมนน่ะคับ แล้วก็โมเดลรถจำลองน่ะคับ

#2 moomoo jung

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 17 July 2007 - 07:05 PM

อาว ...ม่ายเห็นมีรูปเลยครับ ...ไม่เป็นไร เด๋วผมเอาของผมมาร่วมแจมด้วยคร้าบบบบ

#3 ~BusteR~

You are not alone.

• High Royal Executive Members
  • Interests:DGO BATTLE SYSTEM

Posted 17 August 2007 - 03:19 PM

:ah ไหนอ่ะครับ อยากเห็นครับ เพราะอยากรู้ว่าจะเหมือนของผมหรือเปล่า
เพราะผมก็มีเยอะเหมือนกัน แต่...ไม่มีกล้องถ่ายกะเค้าครับ :aha:

#4 batista

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 18 June 2008 - 11:30 PM

ซื้อมาเท่าไหร่อะครับ อยากได้บ้างจังเลย